GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

~@ อสุราพาเพลิน @~

deperado100

• Newbie
  • *
                                                                 สวัดดีครับทุกท่าน
 woon_sunny  สวัดดีครับๆ เพื่อนๆทุกคน ผมชื่อ ทีม g#037 บ้าเล่นเทรครับ g#037
-YAMAHA-SR  g#009  มีความสุขครับๆ มีเพื่อน มีน้องมีพี่ อสุราพาเพลิน กลายเป็นครอบครัวไปแล้วครับ
                                                                 อสุราพาเพลิน
สวัดดี พี่กันเจ้าของกิล woon_sunny หล่อรวยเท่นิสัยดีรักทุกคน และอีกคนชื่อ ยายเน่า  g#018 ผมชอบเรียกประจำเขาคือChomPoononae02 คนนี้ใจดีมากไห้ผมดูดบ่อย และอีกหลายๆคน ออนบ่อยครับ ในกิลออนเยอะ ออนคนล่ะหลายๆจอเอา g#037 g#037 g#037
คนไหนอยากเข้ามาก็ติดต่อเลย Mr.GUN  ชื่อ กันล์