GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ช่วยด้วยค่ะจีคนตั้งร้านมันตั้งใจจะโกงป่าวค่ะ

.''Happy_love'.

• Jr. Member
  • **
  • แร๊วมุงจาทามมาย
 woon_hurt woon_hurt woon_crywoon_cry woon_cryช่วยหน่อยจร้าพอดีเห็นมันยเขียนว่า*200*300พอเปิดดูในร้านไปกดหยิบ*100มาไม่ทันดูแบบรีบๆกแถมมันตั้งราคาเหมือน*200เลยหยิบมาเสียตังไปฟรีเลยค่ะแถมในร้านมันไม่มียาคูน200อย่างที่มันเขียนเลยค่ะยังงัยช่วยดึงเงินคืนทีน่ะค่ะซ์้อมาตั้งสองอันแง้ๆๆๆๆๆๆ

ช่วยทีน่ะค่ะไม่มีเงินซื้อแชร์แล้ว ซื้อไปตั้งสองกล่อง g#027 g#027
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 09, 2012, 13:31:13 โดย จีเอ็มกระต๊อบน้อย »

CO"

• มังกี้ ดี ลูฟี่
  • Full Member
  • ผมกากนะ ไม่เชื่อเจอได้
คาดว่าจีอาจจะไม่ลงโทษก็ได้นะครับ เพราะความเป็นไปได้มันมีหลายอย่าง
เช่น1.ที่จริงมันอาจจะมี*300/*200จริงๆก็ได้แต่มันขายหมดแล้ว
     2.เค้าอาจจะอยากตั้งราคายาผู้เฒ่าแบบนั้นก็ได้ ไม่ได้ตั้งใจจะโกง
     3.คาดว่าจีเอ็มคงช่วยอะไรไม่ได้เพราะเธอตกลงใจไปซื้อเอง   

• **
 g#027 g#027อ่าน่ะถ้าเป็นแบบนี้ก็ช่างมันเหอะ ทำไรไม่ได้อยู้แล้วแง้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ g#002 g#002หมดเงินไปฟรีๆแถมไม่มีเงินซื้อแชร์แย้ว g#041

CO"

• มังกี้ ดี ลูฟี่
  • ผมกากนะ ไม่เชื่อเจอได้
g#027 g#027อ่าน่ะถ้าเป็นแบบนี้ก็ช่างมันเหอะ ทำไรไม่ได้อยู้แล้วแง้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ g#002 g#002หมดเงินไปฟรีๆแถมไม่มีเงินซื้อแชร์แย้ว g#041
อย่าเพิ่งหมดหวังเลย ผมก็แค่คาดเดานะ g#017 g#017

• **
อย่าเพิ่งหมดหวังเลย ผมก็แค่คาดเดานะ g#017 g#017
อ่าน่ะ ถ้ายังงัยดึงเงินคืนได้จะขอบพระคุณมากเลยค่ะตอนนี้จน g#020

‘ Σx●яcisτ ϟ ғαιι ’

• ╮( ̄▽ ̄)╭
  • **
ต้องอ่านดี ๆ ก่อนซื้อน้ะ  g#015

อิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ ' ^ '

Poryai-Jaff

• Telecommunication engineer
คาดว่าจีอาจจะไม่ลงโทษก็ได้นะครับ เพราะความเป็นไปได้มันมีหลายอย่าง
เช่น1.ที่จริงมันอาจจะมี*300/*200จริงๆก็ได้แต่มันขายหมดแล้ว
     2.เค้าอาจจะอยากตั้งราคายาผู้เฒ่าแบบนั้นก็ได้ ไม่ได้ตั้งใจจะโกง
     3.คาดว่าจีเอ็มคงช่วยอะไรไม่ได้เพราะเธอตกลงใจไปซื้อเอง
แต่สรุปดูแล้วที่ผิดน่าจะเป็นคนขายมากนะครับ จะโดยไม่ตั้งใจหรืออะไร ผู้ขายให้ก็ผิดเพราะตัวเองไม่รอบคอบ ทำให้ผู้ซื้อไม่พอใจหรือผิดพลาด

Clp. Pnp.

เด็กใหม่

• Newbie
  • *
แต่สรุปดูแล้วที่ผิดน่าจะเป็นคนขายมากนะครับ จะโดยไม่ตั้งใจหรืออะไร ผู้ขายให้ก็ผิดเพราะตัวเองไม่รอบคอบ ทำให้ผู้ซื้อไม่พอใจหรือผิดพลาด

งงมาก

แล้วต้องขายยังไง ถึงจะเรียกว่า ขายแบบรอบคอบ 

แล้วจะขายยังไง   ผู้ซื้อถึงพอใจ (แว่นแดงราคา 1 บิล >>  พอใจแน่นอน)

แล้วจะรู้ได้ยังไง  ว่าคนซื้อจะไม่ซื้อผิด

ปล. ไม่ได้มีส่วนได้เสีย  แค่ งง  และอยากรู้  เฉยๆ

stopgameindy

• บุคคลทั่วไป

จากการดูรูปภาพที่แจ้งมาคำตอบของทีมงานก็จะเหมือนกับการแสดงความคิดเห็นของผู้เล่นท่านนี้เลยครับ