GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ทำยังไงถึงจะทำเควสขโมยสาล์นพวกอังวะได้

เว็บไซต์ ดีวอดี

• Newbie
  • *
  • ผมคือ ดีวอดีนะครับ
ผมรู้สึกว่าทำมาหลายรอบอยู่เหมือนกันนะครับ แต่ว่าพอเข้าไปก็เจอรุมเข้าไปอีก พอไปถึงก็ตายพอดี มันจึงเป็นข้อสงสัยของผมในตอนนี้มากเลย ว่าจะทำไงดี ???

rapin2556

• Newbie
  • *
ต้อง อึดพอสมควรแล่ว วิ่งไปที่บนซ้ายของแมพ พยายามให้มอน ตามมาน้อยที่สุด   แล้วเคลียร์ มอนให้หมด   แล้วก็ ตีตัว ที่ตกเควส  ทีละตัวอย่าให้มันรุม        ถ้าเลือดน้อยหรือไม่ไหว ต้อง  หาคนเวลสูงนำทาง เคลียร์ทางให้    แล้วเราก็วิ่งไปทางบนซ้ายของแมฟ จัดการเควสทีละตัว

surapun_thongmee

• Newbie
  • *
ต้อง อึดพอสมควรแล่ว วิ่งไปที่บนซ้ายของแมพ พยายามให้มอน ตามมาน้อยที่สุด   แล้วเคลียร์ มอนให้หมด   แล้วก็ ตีตัว ที่ตกเควส  ทีละตัวอย่าให้มันรุม        ถ้าเลือดน้อยหรือไม่ไหว ต้อง  หาคนเวลสูงนำทาง เคลียร์ทางให้    แล้วเราก็วิ่งไปทางบนซ้ายของแมฟ จัดการเควสทีละตัว
ผมหาสาล์ครบแล้ว พอไป ส่งที่ NPC มัน บอกว่า ***จะรีบไปไหน ต้วยมาส่งเวลาอืนแล้วกัน***  woon_shock woon_shock woon_shock หรือ ว่าต้องทำอย่างอืนก่อนมาส่งเควสอะ ครับ