GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

~•"..SaPeZy.."•~

โพลล์

คิดว่าตัวเราเองแสบซ่าแค่ไหน.....อิอิ

แสบซ่ามากๆๆถึงที่สุด
7 (46.7%)
แสบซ่ามากนะ
0 (0%)
แสบซ่าพอตัว
5 (33.3%)
ก๊แสบซ่าอยู่บ้างนะ
2 (13.3%)
แสบนิดๆๆๆจ๊ะ
1 (6.7%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 14

ปิดการโหวต: กันยายน 17, 2011, 21:08:59

sprite_za

• Newbie
  • *
                                                                      นู๋ครีมเจ้าค่ะ     

NewTheE

• Newbie
  • *
  กิล SaPeZy เป๊นเหมือนครอบครัวเดียวกัน โดยเฉพาะ ท่านผู้นี้        ท่านเปาปุ๋นจิ๋น
                        HunterxXxHuntar คือเปาปุ๋นจิ๋น สามารถสั้งประหารผู้ใดก็ได้
                                    หึหึหึหึ หน้ากลัวสินะ     woon_555 woon_555 woon_555

ท่านเปาเจ้าค่ะ ถ้าสั้งประหารได้จะประหารใครก่อนเป๊นการลองมทีดดีค่ะ   g#018 g#018

NewTheE

• Newbie
  • *
ชอโทษนะค่ะพี่แม๊ค ขอโทษจริงๆ คิดว่าเล่นขำๆอย่าถือโทษเลยนะค่ะ ^/\^
 woon_sad1 woon_sad1 woon_sad1 woon_sad1 woon_sad1 woon_sad1 woon_sad1 woon_sad1 woon_sad1 woon_sad1 woon_sad1 woon_sad1 woon_sad1 woon_sad1 woon_sad1 woon_sad1 woon_sad1 woon_sad1

เรืองกระทู้ลบเองเน้อ

MaitoeY

• Newbie
  • *

HunterxXxHunter

• Jr. Member
  • **
เพลงนี้ให้น้องโมจัง 55555+

เกิดไม่ทันง่า  ปู่ใหม่

HunterxXxHunter

• Jr. Member
  • **