GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

~* รายงานการปฏิบัติหน้าที่ของจีเอ็มอาสา darkness_BooM *~[ New! ]

โพลล์

อยากจะให้่จีเอ็มอาสาdarkness_BooM ปรับปรุงอะไร ?

อย่าพิมพ์ผิด / พิมพ์คำหลุด ให้บ่อย
 ของรางวัลเดิมๆซ้ำๆ
 ตัวเหลืองน้อยๆหน่อย
 เลิกล้อเล่น
 ไม่มีหลอก จีเอ็มอาสา ทำดีแล้ว
 อื่นๆ ระบุ....

ต้องขออภัยสำหรับเพื่อนๆที่เบื่อกิจกรรมเดิมๆ(หรือปล่าว) หรือ ของรางวัลเดิมๆ ด้วยนะครับ

เนื่องจาก ทางผมไม่มีทุน( เล่นทุกอาชีพเวล 60+ แต่ มีตังเหลือ 700 k ) เลยไม่มีอะไรที่จะซื้อให้เพื่อนๆได้เลย

ใครสนใจเป็นสปอนเซอร์ก็ยินดีนะครับ   g#001

สำหรับการกิจกรรม ผมอาจจะไม่ค่อยได้รายงานลงบอร์ดสักเท่าไร ต้องขออภัยด้วย( เนื่องจากภาพมันโดนก๊อปปี้

มันเลยลงใส่มั่วๆ มึนๆ ) สำหรับใครที่ต้องการจะขอหลักฐานการแบน สามารถมาขอได้ที่กระทู้นี้เลยนะครับ g#008

กิจกรรมจับกลุ่ม ~

หลังจากจบกิจกรรมนี้ ผมได้เห็นความมีน้ำใจของเพื่อนๆ หลายๆคน ผมต้องขอขอบคุณจริงๆ

กิจกรรมนี้ให้เล่นคือ เมื่อเข้ามาในห้องกิจกรรมแล้วผมจะบอกให้จับกลุ่มกลุ่มละกี่คนไปเช่น

จับกลุ่มกลุ่มละ 7 คน ซึ่งมันไม่ลงตัวแน่นอน ดังนั้นจึงต้องมีใครสักคนที่ต้องยอมเสียสละ

กลุ่มไหนขาด จะตกรอบยกกลุ่มแต่หากกลุ่มไหนเกินจะต้องมีคนเสียสละ

อ๊าาา !! ข่าววว http://forum.asura.in.th/index.php?topic=19773.0

เนื่องจากหมดวาระการทำงานของจีเอ็มอาสาลงแล้ว
ขอขอบคุณเพื่อนๆ จีเอ็มอาสา ที่ทำงานจนครบวาระ
และขอบคุณที่ช่วยงานทางทีมงานมาตลอด
ไม่ว่าจะเป็นเรื่องข่าวสาร จัดกิจกรรม คอยดูการกระทำผิดในเซิร์ฟเวอร์
สำหรับของรางวัลที่จีเอ็มอาสาขั้นไอยรา รุ่นที่ 2 จะได้รับ
- ได้รับ 50,000 โซล
- เด็กเส้นขั้นเทพ 1 กล่อง
g#008

สุดท้ายเพื่อนๆ ท่านใดสนใจจะเป็นจีเอ็มอาสารุ่นต่อไปรอติดดามประกาศได้เร็วๆ นี้ g#008

เมื่อได้อ่านข้อความนี้ใจหายเลยครับ 4 เดือนผ่านไปไวมาก ขอขอบคุณเพื่อนๆ ที่ คอยให้กำลังใจ

และ เล่นกิจกรรม กับผมเสมอมา บางสิ่งบางอย่าง ที่ทำผิดพลาดไปก็ขอโทษด้วยครับ  g#017

ที่ผ่านมาผมก็จัดกิจกรรม คนเดียวส่วนใหญ่จะมีกิจกรรม ซ้ำๆ เดิมๆ แล้วของรางวัล เดิมๆซะส่วนใหญ่

ต้องขออภัยด้วยนะครับ  g#017 ทำหน้าที่คนเดียวก็เหนื่อย แต่มีเพื่อนๆ คอยให้กำลังใจ  g#008

ต้องขอขอบคุณเพื่อนๆทุกคนมากครับ สุดท้ายนี้ ตอนนี้ยังโหลดแพทซ์ไม่ผ่าน (แพทซ์ค้าง)

ถ้าว่างๆ แล้วยังไม่โดนปลดจะเข้าไปอำลานะครับ ^^  สุดท้ายนี้ขอขอบคุณเพื่อนๆมากครับ

ไว้โอกาศหน้า ฟ้าใหม่ หวังว่าึคงได้เจอกันอีกครับ ^^~

ป.ล. ถ้าว่าง อาจจะสมัคร อาสา อีกรุ่นน

ประชาสัมพันธ์ข่าวผู้เ่ล่น ที่ได้เข้ารอบคัดเลือกรอบ ที่ 1 จีเอ็มอาสาอสุราไอยรารุ่นที่ 3 ขอแสดงความยินดีด้วย

ครับ  g#031

สำหรับวันนี้เวลาว่างไม่เยอะ เพียงแค่เข้ามาทักทาย + ประชาสัมพันธ์ ข่าวเล็กๆ น้อย ๆ พร้อมตอบปัญหา

ไขข้อสงสัย นิดหน่อย  แล้ววันนี้ ไม่มีการจัดกิจกรรมเพียงแค่บอกว่า ใครมาบ้านไก่จ๊วบ 10 คนแรกรับเหรียญ

รางวัลไปฟรีๆ คนละ 20 เหรียญ !!