GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

→ตารางการจัดกิจกรรมของจีเอ็มอาสา →SATANG_CARTOON←

PRGA_.

• Jr. Member
  • **
  • #กิกิ┣▇▇▇═▇▇▇▓►◄▒░▓►◄▒░ ►♥♥
สวัสดีค่ะเนื่องจากบอร์ดอันเก่ายังไม่ลงข้อมูลการจัดกิจกรรมไว้
บอร์ดนี้เลยถือโอกาส เอาตารางจัดกิจกรรมมาลงนะค่ะ
มาดูประวัติอีกครั้งค่ะ

ประวัติบุคคลอันไม่น่าสำคัญ

Real name : สงวนชื่อจริง
Nickname : แพร
Birthday : 4 กุมภาพันธ์ 2537
Nationality : ไทย
Religion : พุทธ
Hobby : เล่นเกมอสุรา
Fruits like : องุ่นม่วง
Like animals : แมว
Like candy : ขนมเลย์

ตามด้วยยยยยย

จะเอารูปการจัดกิจกรรมมาลงนะค่ะ
ยังไงก็ฝากเว็ปบอร์ดนี้กับเพื่อนๆด้วยนะค๊ะ ขอบคุณที่เข้ามาชมค้ะ

PRGA_.

• **
หมายเหตุตัวสีส้มที่เขียนว่า กิจกรรมทั้งจะจัดในเวลา  ทั้งหมดนะค่ะ ไม่ใช่ทั้ง อิๆ  woon_555

PRGA_.

• **
* ถ้าจีเอ็มอาสาคนอืนได้จัดกิจกรรมตรงกับตารางเวลาของจีเอ็มอาสาแพร จีเอ็มอาสาแพร
ขะเปลี่ยนกิจกรรมใหม่ที่แพรคิดเองมาเล่นนะค่ะ   woon_bye

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

•Eternal wanderer•

• Full Member
  • เก่งคุง หล่อ เฟี้ยว ครบสูตร ~
อันนี้ ผมแนะนำ ส่วนตัวนะ อย่าปล่อยดอก ให้มัน ออก มาจาก ปาก
 g#031 g#031

แบบว่าหล่ออะBy Keng Design By Keaw

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
อันนี้ ผมแนะนำ ส่วนตัวนะ อย่าปล่อยดอก ให้มัน ออก มาจาก ปาก
 g#031 g#031

รอวันเสาร์ เก่ง รอดูว่าดอกจะหลุดรึปล่าว  g#037

PRGA_.

• **
 g#031 g#031

รอวันเสาร์ เก่ง รอดูว่าดอกจะหลุดรึปล่าว  g#037

ไม่แน่นอนจ๊า
  woon_555

ประธานสมาพันธ์เลสเบี้ยนนานาชาติ

• Full Member
  • จงภูมิใจเถิดที่เกิดเป็น ไทย มิเป็นทาสใครและมีน้ำใจล้นปริ่ม
สู้ๆนะแพร   g#031 g#031 g#031   เพิ่งรู้เมื่อวันก่อนเองว่าแพรเล่นตัวนี้   #038 #038 #038

ดูเธอ "สวยขึ้น" ผิดหู! ผิดตา! ..
 ตั้งแต่ไปเสริม "นอ" มา เธอสวยจริงๆ .. !!!

กระชุ่มกระชวยคุคิ

• Newbie
  • *
  • หรือจะอาวว ' ? a

PRGA_.

• **
ไม่ได้อัพโหลดเกือบสัปดาห์แล้ว บางอันอาจจะลืมเซฟไว้นะค่ะ ขออภัย  woon_sad1

วันที่ 13 กุมภาพันธ์ พุทธศักราช 2555

ขออภัยนะค่ะลืมเซฟรูปกิจกรรม แต่เซฟรูปคำถามของเพื่อนๆที่เข้ามาถามหลังกิจกรรมค่ะ

อันแรก วันที่ 14 กุมภาพันธ์ พุทธศักราช 2555

เป็นกิจกรรมหมวกวัดดวง มีผู้ชนะเป็นจำนวนทั้งหมด 8 คน ได้แก่คุณ  ของรางวัลเป็นเหรียญกิจกรรมท่านล่ะ 10เหรียญ

และของแจกคืออาหารต่าง <<< จำไม่ได้  woon_sunny

วันที่ 15 กุมภาพันธ์ พุทธศักราช 2555

เป็นกิจกรรม ฆ่าจีเอ็ม มีผู้สังหารไปได้ทั้งหมด 11 ท่า่น ของรางวัลเป็น เหรียญกิจกรรมท่้านล่ะ 10 เหรียญ ค่ะ

วันที่่ 16 กุมภาำพันธ์ พุทธศักราช 2555

ช่วง 7โมงเช้า กิจกรรมฝากข้อความ

ช่วงเย็น ทำการใบ้ตัวละครผู้เล่นไป ทั้งหมด2 ท่านคือ

1. คุณ FreetimEz ข้อหาฟลัดข้อความสร้างความก่อกวนผู้เล่นคนอื่น

2. คุณ  -_TON-SORRY_- ข้อหาพูดคำหยาบ

หมดแล้วจ๊ะ

PRGA_.

• **
ข้อมูล/รูปภาพ การจัดกิจกรรม ความรู้รอบตัว จำนวน10ข้อ รางวัล เหรียญกิจกกรมท่านล่ะ10เหรียญ

ของแจก โยเกิร์ต ท่านล่ะ1ชิ้น วันที่ 16 กุมภาพันธ์  พุทธศักราช 2555

รูปภาพ การฝากข้อความของเพื่อนๆที่ได้รับรางวัลจากกิจกรรม ความรู้รอบตัว ฝาก9ท่าน ไม่ฝาก1ท่าน
วันที่ 16 กุมภาพันธ์  พุทธศักราช 2555

หลังจบกิจกรรม ท่าน 785758767 ได้กระซิบมาถามดังรูปข้างล่าง
วันที่ 16 กุมภาพันธ์ พุทธศักราช 2555

จีเอ็มอาสาแพรได้เผลอพิมพ์ด้วยความลืมตัวดดยใช้ /all จึงทำการชออภัยเพื่อนๆดังรูปข้างล่าง  g#004
วันที่ 16 กุมภาพันธ์ พุทธศักราช 2555

woon_shock

PRGA_.

• **
ขออภัยเพื่อนๆนะค่ะ รูปสุดท้าย

จีเอ็มอาสาแพรได้เผลอพิมพ์ด้วยความลืมตัวโดยใช้ /all จึงทำการขออภัยเพื่อนๆดังรูปข้างล่าง 

PRGA_.

• **
วันที่ 17 กุมภาพันธ์ พุทธศักราช 2555

กิจกรรมหมวกวัดดวงรอบ 2คนสุดท้ายและคุณ ที่เป็นอาชีพเบลดมาสเตอร์ หญิงได้แพ้ไปและให้ของปลอบใจเป็นผอบกบเลเวล50 และ ดีเบียมอะไรไม่รู้  g#013  2ก้อน

วันที่ 17 กุมภาพันธ์ พุทธศักราช 2555
ผู้ชนะเลิศกิจกรรมหมวกวัดดวง คือคุณ  FirsT-BaD
ได้รางวัลคือ เหรียญกิจกรรมนวน100เหรียญ

ผู้ชนะเลิศกิจกรรมหมวกวัดดวง คือคุณ  FirsT-BaD  ฝากข้อความ  ดังรูป

ได้ลงโทษคุณ M102 ข้อหาขายเงิน m

ได้ลงโทษคุณ zamak004lOve_love00534  ข้อหา รับตัวละคร แลก เอแคช

woon_sad1  g#031