GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ถามทีมงานเกี่ยวกับทวนกระแส

Slipknot

• Full Member
แหวนวอยไม่ได้มีวงเดียวทั้งเซิฟ ที่หมดกันเปนแสน มันอาจจะดูโกงไปมั้งสำหรับอาชีพอื่นที่ใส่แหวนวอย  woon_5555 แวะมาแล้วก็จากไป  g#032

แล้วทำไมนายไม่ทำ ละ ??    ถ้ามันทำกันง่ายๆ  ทุกคนคงโหดมากในเซิฟ แหวนคง ลงละ100-200k   

แหวนวอยไม่ได้มีวงเดียวทั้งเซิฟ ที่หมดกันเปนแสน มันอาจจะดูโกงไปมั้งสำหรับอาชีพอื่นที่ใส่แหวนวอย  woon_5555 แวะมาแล้วก็จากไป  g#032
แหวนวอยพิพบมีวงเดียวนะครับน้อง

แหวนวอยพิพบมีวงเดียวนะครับน้อง
พิพบนะ

bail

• Newbie
  • *
 ทีบอกหั้ยปรับวิ ไม่เคยที่จะคิดปรับ ถ้าไม่รู้จะปรับวิตรงไหน ""ปรับแค่หั้ยใส่โล่ไม่ได้ก้อพอ""  5555+ ขำๆนะรู้อยู่ว่าคงไม่ปรับหั้ยหรอก  ปรับหั้ยหมด อาชีพไหนที่ชนะวิ  ปรับพระแล้วอย่าลืมปรับมีด99แอสนะ เด๋ววิ สู้ไม่ได้ อ่อ วอด้วย อย่าลืม +++   ขำๆ อย่าไปเครียด  woon_5555

เด็กไม่ดีต้องโดนตีก้น

• Asura Tester
  • **
  • เลิกเล่นแล้ว แต่ยังอ่านบอร์ด
เอ่อ แล้วที่บอกทีมงานจะปรับ ข่าวมาจากไหน มีลิ้งให้ดูมั้ย  woon_huh

Directorr

เอ่อ แล้วที่บอกทีมงานจะปรับ ข่าวมาจากไหน มีลิ้งให้ดูมั้ย  woon_huh

ทีมงานเข้ามาพิมพ์ตัวเหลืองประกาศในเซิฟ PK
#SENFOREVER.

NessiZ_. , Directorr
-SeniiZ- , yoonna
สอบถามข้อมูลเชิงลึก,สูตรคำนวนต่างๆ
pm มาถามได้ครับ จะตอบเท่าที่ตอบได้
sv.pk อยากเข้ากิล Endless Inbox มาได้

Country_Boy

• Newbie
  • *
ฉันนึกว่าไปสะโม๊คคะรวยให้จีเอ็มแล้วมันบอกซะอีก เด็กเส้นนิพี่ฟรัง g#004

ฉันนึกว่าไปสะโม๊คคะรวยให้จีเอ็มแล้วมันบอกซะอีก เด็กเส้นนิพี่ฟรัง g#004
คุ้มนะครัช แค่นั้น ได้ไอเทมเป็นหมื่นๆแสนๆ

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
สรุปคือมีมาเป็นปี ๆ ไม่ยอมปรับ มาปรับตอนคนหาแนวทางเล่นแบบโหด ๆ ได้ ถ้าอยากปรับทำไมไม่ปรับพวกออโต้แมพแกรนแทน  g#035
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

gukonthai

• Jr. Member
  • **
ตามนี้เลยครับ

ปั้นแทบตายกว่าจะทำดาเมจเกิน1 แล้วมาปรับกัน what the fuc........>.

ภีรเดช บัวประเสริฐ

• Jr. Member
  • **
ปรับให้มันกิน MP เยอะกว่าเดิม สิครับ จากเดิม 20-40 %  ก็ปรับเป็น 40-60 % ไปเลย จะได้ไม่ลำเอียง g#030 g#030 g#030 g#030

The.

• The
สรุปคือมีมาเป็นปี ๆ ไม่ยอมปรับ มาปรับตอนคนหาแนวทางเล่นแบบโหด ๆ ได้ ถ้าอยากปรับทำไมไม่ปรับพวกออโต้แมพแกรนแทน  g#035
ออโต้ ภูติเดี๊ยวก็ปรับมั้งให้ดรอปกับมินิจะได้ออโต้ไมไ่ด้ g#021

เอิธไงจะใครล่ะ

ขอโทดนะครับขอนอกเรื่องหน่อยภาพนี้ใช้สกิวไรตีแอสหรอO_o
แสงจู่โจมปะแรงจัง

ขอโทดนะครับขอนอกเรื่องหน่อยภาพนี้ใช้สกิวไรตีแอสหรอO_o
แสงจู่โจมปะแรงจัง
แสงจ่โจม