GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำสัปดาห์ "20 เมษายน 2559"

...Lover...

• Newbie
  • *
กิจกรรมก็ห่วย บัคก็ไม่แก้ ทำแต่ของหยอดตู้ ไม่แปลกครับที่จะมีแต่คนเลิก

ช่วงวันหยุดยาว ปิดเทอมว่างๆเพื่อนหลายๆคนออนเข้ามาดูเกมส์

เจอสภาพแบบแมพล้าง ไม่มีคนเวล กิลวอก็ไม่มีเข้าไปวอ เข้าไปวอเจอหน้าเดิมๆ ที่มีแต่น้อยลงๆทุกวัน 

ของตั้งร้านขายเป็นเดือนขายไม่ออก เงินย่อมไม่หมุน อัพเดทก็ไม่มี

การงานเดิมๆทำซ้ำๆซากๆไม่มีของใหม่ ยาเก็บของที่ปรับจนเน่า แบทเทิลที่แมพเดิมมา 10 ปีไม่มีเปลี่ยน

คนออนกำไรยังน้อยเลย

กลับมาเห็นแล้วไปหมดครับ ไม่มีไฟที่จะกลับมาเล่นต่อ

คือมันไม่ไหวแล้วอ่ะ เหมือนเล่นตอนเดิมๆซ้ำๆซากๆมาสองเดือนล่ะ

ตัวทีมงานเองยังเงียบ ไม่กล้าเข้ามาตอบกระทู้เลย ขอตอนใหม่ๆ หรือระบบอะไรที่มันตื่นเต้นๆหน่อยเถอะ

มือถือต่อให้ทำเสร็จ แต่ระบบยังเป็นแบบนี้ เฮ้อๆ

"แล้ว asura ก็ปิดให้บริการไป
ปล่อยให้วันเวลาดีๆ เป็นเพียงแค่ฝุ่นผง
ทุกอย่างคงต้องเดินต่อไป
แต่ถ้าฉันต้องรอให้ asura กลับเปิดบริการใหม่ คงไม่ทัน
"

อย่าให้เป็บแบบนี้เลยครับ

อย่างน้อยก็ออกมาประกาศว่าทำอะไรกันอยู่ แบบเอาคนไปทำระบบมือถือหมด เลยมีเวลาเลยอัพได้แค่ของหยอดตู้

เอาแต่เงียบๆ แบบนี้ พาคนเลิกลากันไปหมด  woon_hurt

mumukung

• Newbie
  • *
โอโห เป็นแพทที่ดีมาก จะพูดอะไรไม่ออกเลยจริงๆ

กราบหนึ่ง กราบสอง กราบสาม

ที่อยู่ได้ตอนนี้เพราะกินบุญเก่าจริงๆสินะ

ทีมงานชุดนี้ พี่หมีมาก
 woon_love woon_love woon_love woon_love woon_love woon_love

นักรบ อสุรา

• ไม่เลิกแต่ยังไม่เล่น
  • Newbie
  • *
ถามจริงๆเถอะครับ ที่อัพแพทช์ แค่นี้ เพราะทีมงานกลับบ้านแล้วยังไม่มาทำงานเหรอ สักดีแต่อัพไปสัปดาห์ๆเหรอไง บัคมากมายในเกมส์ลงมาส่องดูมั้ง เล่นเงียบจนผู้เล่นเงียบตามหมดแล้ว ไม่ช่วนให้ออนเลยนะเดียวนี้ หยุดปิดเทอมทั้งที ไม่มีไรน่าสนใจเลย ขายแต่ของ บัคก็ดองมันอยู่นั้นละ

KHIM!!

• Jr. Member
  • **
สุดยอดดดดดของไนตู้เปรียนอีกแล้ววววว!!
เราอ้อนแอโทษที

เฮียเปียว

• Newbie
  • *
สงสัยทีมงานเขาติดลมจากสงกรานอะคะ ให้เวลาเค้าหน่อยละกัน (รู้สึกยังมีความหวัง) woon_5555 woon_5555 woon_5555

A+

• Personal ID 🔐
  • **
-ทำไมทีมงานถึงอยากให้หยอดตู้กันหนอ ไม่เข้าใจเลยจิงๆ คนสมัยนี้ก็แปลกๆ ทั้งๆ ที่มีแต่ของเดิมๆ ของกากๆ ของไม่เพื่มความสามารถ แต่ก็ยังหยอดกันอยู่ได้ หยอดทำไมน้า
เมื่อก่อนตู้หยอดไข่ก็มีนี่น่า แต่ของคงไม่ล่อตาล่อใจ เมื่อก่อนทำไมผู้เล่นเกมมันดูเยอะกว่านี้หว่า หรือว่าที่มีคนเล่นเยอะเพราะว่ายังไม่มีตุ้พรีเมี่ยมหรือปล่าวนะ 
 #038 #038

จีเอ็มมาตอบ(เสียงหล่อ) ก็เพราะว่าพวกผมอยากได้เงินครับยุกนี้เงินเท่านั้นครับ ความสนุกของผู้เล่นคืออะไรพวกผมไม่สนหรอกครับ อะเหื้อ    g#031
                            แล้วก็เรื่องที่ผู้เล่นลดลงนั้นมันไม่จริงนะครับ อะเหื้อ ก็เพราว่าตอนนี้มีการสร้างไอดีไหม่ๆขึ้นมาทุกวันเลยนะครับ อะเหื้อ

-คะระรวย

ブラック_ ×

• Everything is done.
  • **
สงสัยเอาเวลาไปพัฒนา ดัมมี่ หมดจนไม่สนใจเกมอสุราแล้วละมั้ง ก้ดัมมี่มันได้เงินดีกว่านี่  g#017 g#002 g#002

ZoDiC คนเดิม

• Full Member
อีกไม่นาน สิ นะ ปิดตัวแน่ๆ อสุรา อดีตโปรเจ็ควันที่กูรัก

..TEERAK..

• Full Member
woon_5555 woon_5555 อัพเดทแต่ละที ผู้คนต่างพากันแซ่ซ้อง สรรเสริญ  woon_5555 woon_5555

Devildeedy

• Newbie
  • *
แก้บัคแล้ววววววววว  g#020 g#020
ตื่นเต้นมากอ่ะจี เห็นกี่อาทิตย์แล้วที่อัพเดทมาเจอสิ่งแปลกตาแค่ของในตู้  woon_huh  woon_555

jeabzaa008

• Newbie
  • *
ปรับแต่ของหยอดตู้ อ่อนี่เกมจะปิดตัวลงแล้วเลยจะตุนเงินให้เยอะๆก่อนใช่ปะ ลองเข้ามาดูเกมมั่งนะคับ ไปที่ไหนมีแต่แมพร้างๆ แบทยังไม่มีคนเลย ต่อให้เอา3เซิฟมารวมกันคนก็ยังน้อยอยู่ดีแหละคับ อีกอย่างเกมมันถึงจุดอิ่มตัวแล้วด้วยคุณปิดไปเทอะคับ

해주창

• **
พิจารณาการทำงานของทีงงานเองกันได้แล้วนะ เกมล่มในสมัยพวกคุณเนี่ย  #038 #038 #038