GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

#' เสนอแรร์เทร90 และสงครามเพิ่้มเติม

badbadltz

• Newbie
  • *
แล้วถ้าเผ่าใดเผ่านึงชนะก็จะได้ค่าบารมีใช่ไหมครับแล้วจะได้รอบละเท่าไร ? แล้วจะเอาจากไหน ?   woon_o_o
เท่าที่อ่าน ก็น่าจะเปิดเป็นสงครามอะ เหมือนเกมส์อื่นๆ หละมั้ง แบบไม่ใช่ชิงปราสาทอะ
แล้วค่าบารมีตามที่อ่านเขาบอกชนะ ได้รอบละ 100 55555' ถ้าจัดทุกวันก็ดีนะ ถ้า อาทิตย์นึงจัด 2 วันก็นานเลย

หญิง

• Full Member
           ถ้าทีมงานปรับความสามารถของแรร์เทร90ใหม่ งั้นขอฝากของเบลดหนัก90ด้วย ก็ตอนความสามารถออกมาใหม่ๆว่าจะเลิกเล่นหมือนกัน  woon_cry

ป่ะ'นอนนนนนน

• ง่วงอ่ะ ไปนอนกัน
  • Full Member
  • กำลังปรับปรุง
คนก็ชนะสิ 55555  g#004 g#004
อาจไม่นะครับ จ้าวสังเวียนสายหมัด18+เทพ 18มาใครรอดก็เจอเมพนักสู้O_o อี่ขุนก็ยั่วยุมาใส่ตรงสมรภูมินักพยากรณ์เจอ บึ้มตุ้มตาม - -* อี่ผู้สื่อ ติดชีวิตไล่รัติกาลไปทั่ว ดูดเบือดหากินกับเขาชั่งกล้า- -*

อสุราโหดนะครับ แค่ทหารในพสุธาก็สู้กันแทบดินแทบดายแล้ว  woon_555
รอดู ๆ 5555 มีก็ดีจะได้วัดคนวัดเผ่า ใครแน่ 5555 น่าหนุก
เจอแอสพรางอ่ะ ต้องใส่เทียนไขไปด้วย -0- เสียวเจอสรร ตีแล้ววืด  woon_cry woon_cry

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
คนก็ชนะสิ 55555  g#004 g#004
อาจไม่นะครับ จ้าวสังเวียนสายหมัด18+เทพ 18มาใครรอดก็เจอเมพนักสู้O_o อี่ขุนก็ยั่วยุมาใส่ตรงสมรภูมินักพยากรณ์เจอ บึ้มตุ้มตาม - -* อี่ผู้สื่อ ติดชีวิตไล่รัติกาลไปทั่ว ดูดเบือดหากินกับเขาชั่งกล้า- -*

อสุราโหดนะครับ แค่ทหารในพสุธาก็สู้กันแทบดินแทบดายแล้ว  woon_555
รอดู ๆ 5555 มีก็ดีจะได้วัดคนวัดเผ่า ใครแน่ 5555 น่าหนุก
เจอแอสพรางอ่ะ ต้องใส่เทียนไขไปด้วย -0- เสียวเจอสรร ตีแล้ววืด  woon_cry woon_cry
เจอแรร์แอส95เข้าไปก็..