GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กลับมาอีกครั้งกับ โปรโมชั่น 3 Step เสร็จทุกราย

ก็อยากโหดอะ

• Newbie
  • *
กิจกรรมรอบที่ 2
สมมุติ รอบที่แล้วเติมไป1
รอบที่2จะเติม นับ 1ใหม่หรือไปครั้งที่ 2เลย

รอคำตอบ เหนเมินก็เฉยๆ
ถามไร นิดนึงครับ กิจกรรมพสุธาที่เอาออก
จะมีไรมาลดแทน กิจกรรมนี่ไหม คือแพง ไม่อยากเติมเสียดายตัง

TAMA

• Sr. Member
รอบที่2จะเติม นับ 1ใหม่หรือไปครั้งที่ 2เลย
ต้องเติมในไอดีเดียวกันเท่านั้นนะครับ ระบบจะจำข้อมูลไว้แล้วรันตามสามสเต็ปของไอดีนั้นๆ ครับ

ก็อยากโหดอะ

• Newbie
  • *
ขอบคุณมากครับ ไขข้องใจสักที
แล้วส่วน  เรื่องกิจกรรม พอจะตอบได้ไหมครับ

อยากให้ กิจกรรมมาทดแทน ของเก่า
ไม่เพิ่มอัตราดรอปก็ได้ครับ  ขอแค่ลดเงินโซลแบบอย่างก่อนก็พอ
เพราะตอนนี้ ราคาขายของโซลคงที่ แต่กลับที่ราคาโซลเพิ่มขึ้น โดยของขายไม่กลับแพงตามครับ
ช่วยเสนอ ให้โปรแกรมเมอร์ทีครับ

TAMA

ขอบคุณมากครับ ไขข้องใจสักที
แล้วส่วน  เรื่องกิจกรรม พอจะตอบได้ไหมครับ

อยากให้ กิจกรรมมาทดแทน ของเก่า
ไม่เพิ่มอัตราดรอปก็ได้ครับ  ขอแค่ลดเงินโซลแบบอย่างก่อนก็พอ
เพราะตอนนี้ ราคาขายของโซลคงที่ แต่กลับที่ราคาโซลเพิ่มขึ้น โดยของขายไม่กลับแพงตามครับ
ช่วยเสนอ ให้โปรแกรมเมอร์ทีครับ
กิจกรรมใหม่ตอนนี้อยู่ในขั้นตอนปรับปรุงพัฒนาอยู่ครับ

หากผู้เล่นท่านใดมีไอเดียเด็ดๆ ก็เสนอเข้ามากันได้ครับ g#001

#K€NG#

• Newbie
  • *
ต้องเติมในไอดีเดียวกันเท่านั้นนะครับ ระบบจะจำข้อมูลไว้แล้วรันตามสามสเต็ปของไอดีนั้นๆ ครับ

ผมเติม 3 รอบทำไมไม่ได้แชร์คับ เติมไอดีเดียว รอบแรกได้ยา3วัน รอบ2 กระจาด รอบ3ยา3วัน ช่วยเช็คด้วยคับ id: superyoya

ตอนนี้ผมได้ยาเรียนรู้เร็วจัด 3 วัน 2 ขวด กระจาด 1 ชิ้น
No Data
กากอย่างมีบรรทัดฐาน

❤สาeaมLLห่Jความรัn❤

• Full Member
  • SCG
ขยายเวลาอีกได้เปล่า ไม่มีเวลาไปซ้อเลยช่วงนี้  g#013

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥
εїзεїзεїзεїзεїзεїзεїзεїз

TAMA

ผมเติม 3 รอบทำไมไม่ได้แชร์คับ เติมไอดีเดียว รอบแรกได้ยา3วัน รอบ2 กระจาด รอบ3ยา3วัน ช่วยเช็คด้วยคับ id: superyoya
ระบบเติมเงินของ 3 สเต็ป จะจบเป็นรอบๆ ไปครับ ระบบจะไม่นับรวมกับของรอบที่เปิดก่อนหน้านี้ครับ