GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศผลการแข่งขัน Asura Battle Tournament [Pre Season] และคลิปVDO ในแต่ละคู่

บุคคลทั่วไป · 140 · 54054

-_panda_-

• Full Member

ตัวละครลับ

• หล่อไม่มาก แต่ท่ายากตูเยอะ
เสนอ ทีมงาน

ทีมงานที่เป็นกรรมการ อยากให้ตัวละครนั้น ต้าน 100%

และ

สามารถมองภาพรวมได้ทั้งแมบ

เพื่อความสะดวกในการศึกษาการเล่นของคู่ต่อสู้

และอยากให้เพิ่มชื่อตัวละครทุกคนให้กรรมการเห็น

Directorr

คือผมฮาตรงที่

ทีมงานโดนหยุดเวลาอ่ะ

แล้วก็ไม่ได้ถ่ายต่อ 20 วิ จนเขาตายหมด ไม่ได้ดูไรเลย
#SENFOREVER.

NessiZ_. , Directorr
-SeniiZ- , yoonna
สอบถามข้อมูลเชิงลึก,สูตรคำนวนต่างๆ
pm มาถามได้ครับ จะตอบเท่าที่ตอบได้
sv.pk อยากเข้ากิล Endless Inbox มาได้

Directorr

ผมต้องขออภัยด้วยครับที่ได้กล่าวหาแบบนั้นไป

ขอ edit ออกเนื่องจากตอนนี้คลิปลงตามปกติแล้ว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 13, 2011, 12:37:37 โดย directorr »
#SENFOREVER.

NessiZ_. , Directorr
-SeniiZ- , yoonna
สอบถามข้อมูลเชิงลึก,สูตรคำนวนต่างๆ
pm มาถามได้ครับ จะตอบเท่าที่ตอบได้
sv.pk อยากเข้ากิล Endless Inbox มาได้

-♦image♦-

• Jr. Member
  • **
  • ♥ไม่เน้นเม้น..แค่มาเก็บข้อมูล♥
แล้วคลิปละครับผม รอดูอยุ่ครับ เมือไรจะอัพมาให้ดูอ่ะครับ บอกว่ากำลังอัพในเว็บอัพโหลดคลิปผมไปดูยังไม่มีอัพใหม่เลยครับ  g#027 g#027 g#027

ก็ที่เค้าบอกน่ะ มันเป็นการโกหก ไม่ใช่การแก้ตัว....โกหกผู้เล่นอย่างงี้ มันร้ายแรงมากเลยนะ
เพราะถ้าอัพโหลดจริง คอมทีมงาน+เน็ตที่ใช้ก็ไม่ใช่ธรรมดาเหมือนกับของบ้านเราๆกัน
อัพโหลดคลิปแค่นี้แป๊บเดียว (พวกโหลดบิทจะรู้ดี แค่เน็ต6m อัพโหลดไม่นานร้อก #038 #038) จากวันจันทร์นี้...จะรอดูจันทร์ล่ะกัน ไม่รีบ... g#014 g#014 g#014 g#014
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 13, 2011, 12:21:13 โดย image01 »

.P a t c h a :)

woon_o_o woon_o_o woon_o_o

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019

nicky01

• บุคคลทั่วไป
 woon_yes ผมก็ อาย ครับ... g#022 g#022

ตอนนี้อัพโหลดวีดีโอ ขึ้นให้ล้ว นะครับบบบบ  woon_yes

.P a t c h a :)

ดูไม่ทั่วถึงเลยอะ - -

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019