GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เรื่อง -DenTyne- VS SilveBron แล้วไม่ยอมรับ แล้วไล่ว่าคนอื่นว่า...ไปทั้ว

-DenTyne-

• Jr. Member
  • **
เรื่องเป็นมาก็คือ เด็กคนนี้ประมาณ ม.3-4 นี้แหละคับไล่ว่าคนอื่น กาก ไปหมด g#035 g#035

โดยเฉพาะว่า คุณ TongDang หัวกิลผมเองคับ ว่าเขาเสียๆ หายๆ เช่น ไอหงอก ไอแก่ อื่นๆอีกมากมาย หายดูได้ เว็บบอร์ด อวตาร คับ

คุณ SilverBron เขาเล่นมาหลายอาชีพแล้วคับ ก่อนหน้านี้เล่น วิซาร์ด VS กับคุณ Oz- พาราดิน แพ้พาราดิน เลย รีอาชีพมาเล่น ชาป แทนคับ

ส่วนผม -DenTyne- เบอร์เซอร์เกอร์ VS SilverBron ชาปซูตเตอร์  ณ เซิฟเวอร์ อวตาร

ผมเห็นว่าคุณ SilverBron ว่าคุณ TongDang เยอะเกินไป ผมก็ขอเบอร์โทร ท้า 1-1 กับเขา ชนะ 2 ใน 3 ใครแพ้ลบตัวทิ้ง

ที่ไหนได้เก่งแต่ปากอะคับ ผมชนะไป 6-0 ไม่ยอมรับว่าตัวเองแพ้อีก

กระทู้นี้ คือ ผมไม่ได้อยากโชว์อะไร แต่ในถานะเป็น ลูกกิล ผมก็ทนคำว่า กากๆ อ่อน หมาหมู่ ไอแก่ ไอหงอก ผมทนไม่ได้เลยขอท้าเขา 1-1 ซึ้งเขาก็รับข้อตกลง มีคนดูเต็มคับ g#034 g#034

ดังรูปภาพลยคับ g#037 g#037

DenTyne ณ เซิฟเวอร์ <<อวตาร>>

airriaja

• Newbie
  • *
  • i think am ugly and nobody want to love me '
ศึกนี้ยืดเยื้อค่ะ เห็นตั้งแต่หลังวอวันเสาร์จบนั่ง ติวเข้มกันยาวค่าาาาาาาาาาา ><

จนสัก 20 นาทีผ่านไป มั้งค่ะ ไปดูอีกรอบยังมีต่ออีก !
สักพักมาดูอีกทีเขาตีกันหน้าไชแล้ว ไว มาก ๆ  woon_555 woon_555
ในวันที่ฉันไม่เหลือใครจะเป็นเช่นไร.
เมื่อนั้นจะรู้ว่ามันจะจบลงตรงไหน ?
ฉันขอทำวันนี้ให้ดีที่สุด !

`Ar!e$-

• Newbie
  • *
  • #Mr.Ghost of Fl2€€ D0M
ประเด็นสำคัญคือมันม่ายลบตัวตามข้อตกลง โดนเข้าปาย 6-0 , 7-0 ยังหน้าด้านเล่นอยู่ด้าย  g#037 g#037 g#037

ปล.เบอตัวก่อนหน้านี้ยังใจกว่าเยอะ แพ้คือแพ้ ลบคือลบ เขาจึงจะเรียกว่าลูกผู้ชายตัวจิง ไม่ใช่ตุ๊ดแบบเนี้ยนะ  อุคิ อุคิ #038 #038

kwangjack

• Newbie
  • *
โอ้ววว
บ้าละครับ
ชาปบ้านใครจะไปสู้เบอได้ครับ
เบอสับชาป2ทีก็ตายละครับ
คำรามสับก็ทีเดียว

เบอเลือดสามหมื่นชาปยิงเป็นสิบเบอยังยืนอยุ่
แต่เบอคงไม่ให้ชาปยิงขนาดนั้นหรอกครับ

TongDang

• **
ผมขอ ขอบคุณ -DenTyne- เเละ ลูกกิลทุกคนที่อยู่ด้วยกันมามาน ณ เชิพอวตาร เเละมิตรภาพของพวกเราก็เเนบเเน่นยิ่งขึ้น ถึงเเม้ว่าจะไม่เคยเจอตัวจริงๆๆก็ตาม

อย่างที่คุณ -DenTyne- บอกถึงคุณ SilveBron เก่งเเต่ปาก พร่าม เเต่ในบอร์ด พร่ามเเต่ในวุ้น พอเจอ 1-1 เขาไป กับ -Oz เเพ้ 3-0 ยังพร่ามไม่พอ ขอ 1-1 กับ คุณ -DenTyne- เจอไป 7-0 ตามภาพข้างบน เเถมเถไถเรื่องเเพ้ลบตัว อ้างว่าเเข่งไม่ครบ 3 ครั้งมั้ง ก็อปมามั้ง ณ ตอนนี้ยัง นั่งหน้าตา เฉย ณ เชิพอวตาร   เเพ้ก็คือเเพ้ ยอมรับไปถอะไอ้น้อง นั่นเเหละคือลุกผู้ชาย  woon_sunny

_FireFox_

• **
  • -*-
ผมว่าลองไม่มีบัพเลยครับ สดๆๆเลย

ลูกผู้ชายสุดแบบนี้จ้างให้ชาบก็แพง สกัดไม่ติดทำไรเบอไม่ได้หรอก

แล้วการคิดิเอาชาบมาตีกับเบอโดยที่มีอ้อมกอดนี่คิดผิดครับคนละชั้น

-DenTyne-

• **
ผมไม่ใช้ ซี3 อะไรเลยคับ เพราะ คุณ SilverBron เขากำหนดกฎในการต่อสู้ 1-1 หมดเลยคับ ทั้ง บัพ พระอะไรหมดเลย

จนถึงตอนนี้ คุณ SilverBron ก็ปากดีเหมือนเดิม ไม่ยอมรับความจิง เวลาเจอพวกผมก็ยังคงพูดเหมือนเดิม กาก เกรียน อ่อน ดีแต่ปาก ได้แต่เห่า อื่นๆอีกมากมาย

g#004 g#004 g#004 g#004 g#004 g#004

DenTyne ณ เซิฟเวอร์ <<อวตาร>>