GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ใครมีแฟน ในเกมส์อสุรามั่ง (3)

a_em579

• Newbie
  • *
 จนกระทั่ง....ผมออนเกมส์และเธอก็ออนเหมือนกัน ผมเลยถามว่าเธออยู่ไหน เธออยู่ เดธวอลเล่ และบังเอิญผมก็อยู่นั่นด้วย ผมดีใจมากเลยตอนนั้น และไม่สนใจเรื่องแฟนเก่าเธอแล้ว เพราะพอผมเจอเธอเราก็ไปเวลด้วยกัน และเธอก็อธิบายให้ผมฟัง
 แต่มันก็ทำให้ผมรับไม่ได้บ้าง แต่ตอนนั้นผมไม่สนใจอะไรแล้ว แค่ได้คุยกับเธอก็มีความสุขมากแล้วล่ะ และเราก็กลับมาเป็นเหมือนเดิม คุยกันในเกม เล่นด้วยกัน
 จนตอนนี้ ผมกลับเธอลองวางลากฐานใหม่โดยย้าย เซิฟเวอร์มาเป็น อวตาร (อยากบอกว่า คนน้อยมากกกกก หาปังลำบากชะมัดเลย)
 ถึงจะมีหึงบ้าง (ต้องมีอยู่แล้ว) เวลาเธอคุยกะคนอื่น (c 3 ด้วยนร๊) ก็พยายามเข้าใจ ไม่หาเรื่องคัย (พาล)

......................................................................................

เอไม่ได้ยังคิดเรื่องนั้นอยู่หรอกนะ แต่แค่มาทบทวนเฉยๆ อย่าคิดมากเลยว่าเอจะคิดเรื่องข้อความนั้น เอไม่สนใจหรอกตอนนี้ แค่ได้อยู่แบบนี้ก็ดีใจมากแล้วล่ะ
  woon_sunny woon_sunny woon_sunny

ammy_2ne1

• Newbie
  • *
นี่ใช่ แ_ม รึป่าว นี่ใช่เราแอมนะตอบด้วยเน่อ 502รอ501ยุ

ammy_2ne1

• Newbie
  • *
ต้องให้เค้าบอกชื่อจิงๆของแกเรอะ ไม่อายคนรึไงแบมบ๊อง g#030

ThejaKing

• Newbie
  • *

Coud™

• Full Member
 g#040
I am the bone of my sword
Steel is my body and fire is my blood
I have created over a thousand blades
Unknown to Death, Nor known to Life
Have withstood pain to create many weapons
Yet, those hands will never hold anything
So as I pray, unlimited blade works.

Archer(Emiya) :Fate Series