GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อยากให้จีเอ็มปรับ เรื่องเซต วอ ให้สามารถใส่กับผู้สื่อวิญญาณได้อ่ะครับ ขอบคุณครับ

icezazu2

• Newbie
  • *
g#012 g#012 ขอให้ปรับให้ทีนะครับ หวังว่าคงจะได้เห็นเร็วๆนี้นะครับ  เพราะตอนนี้ทรงมาอันดับ1แล้ว สู้ไม่ได้เลย  g#027 g#043  g#046 g#031
   เป็นกำลังใจเกม อสุรา ออลไลน์ครับ

ZoDiC

• Jr. Member
  • **
ปรับรัตติกาลดับสูญให้ต้านด้วยกันเวทหลัง
ปรับดูดเลือดให้กันด้วยต้านหลัง
ปรับเสียงเรียกให้กาก

แต่ไม่เคยปรับให้ใส่เซตวอได้ ไม่เคยปรับให้ใส่แรร์วอได้ ทั้งๆที่ สื่อส่วนใหย๋ จำเป็นต้องใช้พลังโจมตีเวทมืด แต่ ดันให้ไปเลือกใส่ แรร์พระ น่าขำสิ้นดี จีเอ็ม เอาอะไรคิด เหตุผลก็ไม่มี สงสัยกลัวเด็กเส้นตัวเองแพ้ เลยปรับแบบนี้ไง
 woon_bye woon_bye woon_bye
หมาขี้เรื้อนตามกัด กู จัง กูรำคาญ โอ๋ๆ อย่าร้องนะจ๊ะ