GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ดูเอาคับ นรก!

_PERRYWiNKlE .

• Jr. Member
  • **
  • _PERRYWiNKiE *

คนอ้วนดำมันผิดไหม ไม่เคยมีไครเรียกผมมาก่อน แล้วเค้ามาเรียกผมแบบนี้ ผมก็เสียใจเป็น ถ้าคุณโดนแบบผม จะรู้สึกยังไง แบบนี้เค้าเรียกว่าดูถูกรูปร่างกันหรือป่าว พิจารณาด้วยนะคับ  g#043 g#043 g#043

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?

ประธานสมาพันธ์เลสเบี้ยนนานาชาติ

• Full Member
  • จงภูมิใจเถิดที่เกิดเป็น ไทย มิเป็นทาสใครและมีน้ำใจล้นปริ่ม
 g#002 g#002   เค้าสนิทกะเบ้นมานานไม่เคยเรียกแบบนี้เลยนะ

ดูเธอ "สวยขึ้น" ผิดหู! ผิดตา! ..
 ตั้งแต่ไปเสริม "นอ" มา เธอสวยจริงๆ .. !!!

r3fd4rffff

• Jr. Member
  • **

[N]z.

• M-LEG..!?
อ่าวก้อเห็นพิมภาษาคนนึกว่าสื่อสารกับคุณเบ้น  g#037 g#037

ϟ illu$i๏n™

• Superior officer
  • Sr. Member
  • ถ้าคิดถึงกันก็ PM มา :)

ting-dsr29

• Newbie
  • *
  • โก๋ติง เฟี้ยว เบาๆ✔กรุ૭ท∂งกร∂งทิพ✔ ஆาܜต็ஆ ติดมัน
ใครบังอาจว่าพี่เบ้นกระผมอ้วนดำ เดะมันโดนมิใช่น้อย woon_angry woon_angry woon_angry

ประธานสมาพันธ์เลสเบี้ยนนานาชาติ

• จงภูมิใจเถิดที่เกิดเป็น ไทย มิเป็นทาสใครและมีน้ำใจล้นปริ่ม
อ่าวก้อเห็นพิมภาษาคนนึกว่าสื่อสารกับคุณเบ้น  g#037 g#037

ปกติเค้าพูดภาษาอะไรหรอ 5555 

ดูเธอ "สวยขึ้น" ผิดหู! ผิดตา! ..
 ตั้งแต่ไปเสริม "นอ" มา เธอสวยจริงๆ .. !!!

# Зρ_ησω

• ยิ้ม..หน่อยสิมึง :]

ใครมาว่าพี่เบ้นสุดหล่อเหลาของนาวนิ  woon_5555

# Зρ_ησω 

[N]z.

• M-LEG..!?

พ. ยังไม่ตาย!

• My Boyfriend
สงสัยเวลาพูดกับใครต้องระวังบ้าง แหละ เดี๋ยวโดนใส่ร้ายทั้งๆที่ไม่ได้พูดด้วย  g#040

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน
สงสัยเวลาพูดกับใครต้องระวังบ้าง แหละ เดี๋ยวโดนใส่ร้ายทั้งๆที่ไม่ได้พูดด้วย  g#040

ตอแหลฮะ ไม่เล่นอย่าเสือกสิ  g#040

~SaKuRaKoo~

• Asura FreeDom
  • MNB NB NB
g#002 g#002   เค้าสนิทกะเบ้นมานานไม่เคยเรียกแบบนี้เลยนะ

โห อ้วนดำ แรงอะ กล้าว่าพี่ชายเค้าขนาดนี้ ไม่ได้สนิทกัน เรียกกันควรให้เกียรติกันหน่อยดีไหมค่ะ