GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

[เปิดสมัคไว้ก่อน] วุ้นเหินหาวกับสมาคม ‘ • The GlaÐïÄtÖ® 300 • ’ หลัง OB

James Naver'Died

• Newbie
  • *
  • เสี่ยวเอย
กากพี ผมไม่เอา SVB~ เว้ย ไอหัวกิลเฮงซวย 5555555555555555 มันเสี่ยวอ้ะ -*- เรื่องมะคืนโทรมาถึงครูอังคณาแน่ สาสสสสสส    woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry

เกย์ไอแสดดดดดดดดดดดดดด

พรุ่งนี้นะครับ เตรียมมาเล่นเลย ทุกคน !!
ลายเซ็นมีขนาดใหญ่เกินไป

~SaKuRaKoo~

• Asura FreeDom
  • Sr. Member
  • MNB NB NB

ระวังนะฮั้บ หัวกิล นี้เกย์ Silverbron อะครับ woon_555 woon_555

มึงอะเกย์ไอแสดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

James Naver'Died

• Newbie
  • *
  • เสี่ยวเอย
ระวังนะฮั้บ หัวกิล นี้เกย์ Silverbron อะครับ woon_555 woon_555

มึงอะเกย์ไอแสดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
มึงอะที่เกย์ โทรมาบอกคิดถึงนะฮ้า เจมส์มะคืนอะสาส ไอเกย์เอ๊ย woon_555 woon_555 woon_555

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Full Member
  • Maybe
อยากรู้ SVB-ตามด้วยชื่อ เนี่ย พอตั้งแล้วจะได้เข้ากิลหรอ ไม่ใช่อะไร บางคนตั้งแล้ว ดันโดนเตะออกกิล หรือตั้งมามั่วๆ มันจะล้นเซิฟเปล่าๆ woon_shock

อยากรู้ SVB-ตามด้วยชื่อ เนี่ย พอตั้งแล้วจะได้เข้ากิลหรอ ไม่ใช่อะไร บางคนตั้งแล้ว ดันโดนเตะออกกิล หรือตั้งมามั่วๆ มันจะล้นเซิฟเปล่าๆ woon_shock

เข้าได้หมดครับ
SVB-ตามด้วยชื่อ เป็นเพียงเหมือนแบว่า คือคนของหัวหน้ากิลด์นะ อาจจะได้รับการอนุโลมความผิดพลาดบางอย่างได้

ใครจะตั้ง ไม่ได้ตั้ง ไม่บังคับแล้ว -0- แล้วแต่ว่าใครจะตั้งเท่านั้นเอง

คนตั้งก็เหมือนรวมกันเป็นกลุ่ม ส่วนพวกตั้งมั่วช่างหัวมัน

ปล. ใครตั้ง SVB-ตามด้วยชื่อ ที่อยู่ในกิล การมีเรื่องหัวกิลจะช่วยให้ถึงที่สุด จัดและไม่มีวันจบ จนกว่าจะสะใจ  (เรื่องตีกันอะนะ แย่งบอส ฯลฯ ที่เห็นสมควร) woon_shock

เตรียมพบบอร์ดกิลด์ใหม่ในเวอร์ชั่นสร้างกิลด์เสร็จเรียบร้อยได้

เตรียมพบกันวันพรุ่งนี้วันที่ 2 เวลา 12.00 นัดรวมกันไม่เกิน 12.10 @ ลุงเบน

ชาว 300 ทั้งหลาย เตรียมตัวครองเซิร์ฟ (จะจริงรึเปล่า)

`เพียงรัก ♥ `

• รักฉันมั้ยคะ ♥ ? `
  • Jr. Member
  • **
เตรียมพบบอร์ดกิลด์ใหม่ในเวอร์ชั่นสร้างกิลด์เสร็จเรียบร้อยได้

เตรียมพบกันวันพรุ่งนี้วันที่ 2 เวลา 12.00 นัดรวมกันไม่เกิน 12.10 @ ลุงเบน

ชาว 300 ทั้งหลาย เตรียมตัวครองเซิร์ฟ (จะจริงรึเปล่า)

ถ้าไม่ไปโกรธหนูปะ  woon_5555

Gℓαz.Sтчℓєz

• нυмαɴ
  • Jr. Member
  • **
  • нєαvєи
อยู่ด้วยสิ -0-

єvєячтнιпɢ чoυ do ... чєαн , нєч ωєгє αʟʟ чєʟʟoω
ทุกๆอย่างที่เธอทำ ... มันเจิดจรัสและสวยงาม