GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : ปิดทดสอบวุ้นวันวาน Beta

บุคคลทั่วไป · 59 · 15428

♀ ♥ ปๅย<>อินเลิฟ ♥ ♀

• me_love_io@hotmail.com
  • Full Member
เรื่องชาปอย่าเอามารวมกับกระทู้นี้กันสิครับ อะไรก็ชาปโหดๆ แหม๋ๆ คิดว่าชาปโหดแล้วทำไมไม่ไปเล่นชาปละครับ ดูสิว่าจะฆ่าคนอื่นได้ง่ายๆเหมือนที่พูดป่าว เชิร์ฟวันวานก็เหอะ เรื่องเบลดกับชาปนี้นะ ชาปมันแพ้เบลดแบบเต็มตีนเลยแหละ

คิดไปคิดมาก็สงสัยนะ ทำไมพวกเล่นชาปไม่ตั้งบอดร้องปรับเบลดกันบ้าง
ทำไมเบลดไม่ร้องปรับเบอกันบ้างละ
ทำไมพวกเบอไม่ร้องปรับแอสกันบ้างละ(แอสปลอกตู้นะ) สายมีดขี้กาก ตีเองตายเอง555
ทำไมพวกแอสไม่ร้องปรับวิวอกันบ้างละ
ทำไมพวกวิวอไม่ร้องปรับชาป เออรู้ละ พวกเล่นสายเวทชัวที่ร้องปรับชาปกันอยู่ทุกวันนี้อะ เพราะสายเวทมันแพ้ชาปนี้หว่า

เอางี้ แม่งตั้งกระทู้ร้องปลับกันแม่งทุกอาชีพเลย จากที่แพ้ทางกันไปมาๆเอาเป็นอาชีพเดียวไปเลยที่โหดสุด
ถ่าเอาวิโหดสุดก็ให้มันโหดแบบไม่มีไครเอาลงเลยนะ โหดสุดตีนไปเลยครับ จะได้เห็นคนเล่นอาชีพเดียวไปเลยไม่ต้องมีชีพอื่นละ

ปล.จะเรียกประชดก็ว่าได้นะ woon_no เบื่อจริงๆคนที่ไม่หาวิธีเอาชนะอาชีพที่ตัวเองแพ้อะ ร้องเข้าไป เสนอเข้าไป เอามันจมๆดินนะเอาแบบเมื่อก่อนเมื่อสัก2ปีที่แล้วก็ได้นะ ชาปมีดีแค่โดดเข้าไปกดประตูในวอแบบนั้นแหละ จะได้สมใจคุณๆทั้งหลายซะที นี้เค้าตั้งกระทู้แจ้งปิดวันวานก็ดั้นเอาชาปเข้ามาเกี่ยว หุ woon_no

ผมลืมไป ที่นี้คือวันวาน เบอวันวานแพ้แอสชัวๆอยู่ละ เรื่องปลอกตู้ถือว่าผมพิมผิดละกันนะ
ชาปยิงไวทำดาเมจม่วงได้แรงตอนกดสู้ยิบตาเท่ากับเค้าแลกเลือดของเค้าไป30%ละ เจอเบลด แอสพรุ้งใส่ทีเดียวก็ตายแล้วมั้ง
อีกอย่างเบลดสกิลผ่าอากาศก็ใช้ได้ตั้ง30ช่อง เบลดผ่าอากาศติดมึน2วิชาปยืนรอเวลาตายเลย แอสพรางมาชาปไม่เห็นเจอแทงหลังหักตายต่อไป เจอพาลาสายบี่พิทักร่างเดินมาเจ็ดเทพเข้าไปนี้นอนเลยนะนั้น  ส่วน วิวอ ยอมๆมันหน่อยเหอะ รู้ๆอยู่ว่าแพ้เพราะอาชีพมันแพ้ทางกัน วิวอก็ฆ่าเบลดได้สบายๆ วิเดินไปศรเวทใส่เบลดก็ตายแล้วมั้ง วอนี้ไม่แน่ใจว่าจะเอาเบลดลงป่าวนะ 555ยังไม่ได้ลอง

-IlI_TimeThai_IlI-

• Jr. Member
  • **
เรื่องชาปอย่าเอามารวมกับกระทู้นี้กันสิครับ อะไรก็ชาปโหดๆ แหม๋ๆ คิดว่าชาปโหดแล้วทำไมไม่ไปเล่นชาปละครับ ดูสิว่าจะฆ่าคนอื่นได้ง่ายๆเหมือนที่พูดป่าว เชิร์ฟวันวานก็เหอะ เรื่องเบลดกับชาปนี้นะ ชาปมันแพ้เบลดแบบเต็มตีนเลยแหละ

คิดไปคิดมาก็สงสัยนะ ทำไมพวกเล่นชาปไม่ตั้งบอดร้องปรับเบลดกันบ้าง
ทำไมเบลดไม่ร้องปรับเบอกันบ้างละ
ทำไมพวกเบอไม่ร้องปรับแอสกันบ้างละ(แอสปลอกตู้นะ) สายมีดขี้กาก ตีเองตายเอง555
ทำไมพวกแอสไม่ร้องปรับวิวอกันบ้างละ
ทำไมพวกวิวอไม่ร้องปรับชาป เออรู้ละ พวกเล่นสายเวทชัวที่ร้องปรับชาปกันอยู่ทุกวันนี้อะ เพราะสายเวทมันแพ้ชาปนี้หว่า

เอางี้ แม่งตั้งกระทู้ร้องปลับกันแม่งทุกอาชีพเลย จากที่แพ้ทางกันไปมาๆเอาเป็นอาชีพเดียวไปเลยที่โหดสุด
ถ่าเอาวิโหดสุดก็ให้มันโหดแบบไม่มีไครเอาลงเลยนะ โหดสุดตีนไปเลยครับ จะได้เห็นคนเล่นอาชีพเดียวไปเลยไม่ต้องมีชีพอื่นละ

ปล.จะเรียกประชดก็ว่าได้นะ woon_no เบื่อจริงๆคนที่ไม่หาวิธีเอาชนะอาชีพที่ตัวเองแพ้อะ ร้องเข้าไป เสนอเข้าไป เอามันจมๆดินนะเอาแบบเมื่อก่อนเมื่อสัก2ปีที่แล้วก็ได้นะ ชาปมีดีแค่โดดเข้าไปกดประตูในวอแบบนั้นแหละ จะได้สมใจคุณๆทั้งหลายซะที นี้เค้าตั้งกระทู้แจ้งปิดวันวานก็ดั้นเอาชาปเข้ามาเกี่ยว หุ woon_no

ตอนเขาเปิดทดสอบวันวานคุณคงไม่ได้มาทดสอบสินะ ที่ผมบอกว่าชาปโกงไม่ใช่อะไร คือ วันวานมันไม่มีจุไงอาหารเพิ่มเลือดก็ไม่มี ของ+ก็ประมาณ8และกัน คุณคิดว่า นอกจากเบอแล้วจะมีอาชีพไหนที่คิดว่าเลือดจะเยอะ กว่า20kมั้ง ชาปกดสู้ยิบตาดาเมจ เยอะนะรวมกับดาเมจปกติอีก มันก็น่าจะโกงแค่ช่วงแรกๆที่ยังไม่มีของ แต่ก็มีผลนะ  แล้วนี้ยังต้องปิดอีก ทดสอบก็ยังไม่ถึงไหน ได้แค่ทดสอบเรื่องEXP กับ วอ กากๆ ที่มีคนบุก2 3 คน  สมดุลแต่ละอาชีพก็ยังไม่ปรับ อาหารก็ยังไม่ได้ลง ดูอย่าง เบอ กับ พารา สิ เทพนะเซิร์ฟจริง แต่พอมาอยู่ เบต้าวันวานรู้สึก จะแพ้หลายอาชีพมาก เพราะไม่มีc3 เข้ามาช่วย กากจนไม่มีคนทดสอบเลยแหละ หรือ ว่าคนทดสอบน้อยไปก้ไม่รู้ เพราะจีสนใจแต่พวกนรกไงเปิดไห้ทดสอบอยู่ได้ แทนที่จะปิดชั่วคราว แล้วมาทดสอบแบบจริงจัง ไม่งั้นก็คงได้เปิดไปตั้งนานแล้ว บอกสะดีในเฟส27 เจอกัน

ผมทดสอบครับ 2อาชีพ เบลด กับ แอส ผมก็ไม่เห็นมาชาปคนไหนฆ๋าผมได้สักคนนอกซะจากตอนเวลแล้วโดนยิงแบบไม่รู้ตัว

เรื่องปิดไม่ปิดนรกมันไม่ค่อยมีผลกับคนน้อยหรือคนเยอะหลอก จีมัวแต่ทดสอบการเก็บEXPเยอะเกินไปเลยทำให้คนที่จะทดสอบเบือแรกผมก็ท้อนะเวล5-6วันกว่าจะ60 ลำบากมากๆ แรกก็มีตี้นานไปตี้ไม่มีเลย หลังๆมามีX200ก็ดีขึ่นมาหน่อย2-3วันก็60ได้ ที่คนไม่มาเล่นวันวานกันเพราะมันหน้าเบื่อ วันๆเอาแต่เวลกับเวล ไม่มีการทดสอบระบบPVP PVE ไม่มีการทดสอบสมดุลของอาชีพ อันนี้ผมก็เห็นด้วยนะ บางอาชีพนี้กากไปเล่น อย่างเบอ พระ  2อาชีพนี้ดูเหมือนจะลำบากสุดละ ทั้งเวลทั้งฆ๋าคน ผมรู้เลือดมันไม่ถึง20Kหลอกเชิร์ฟวันวานอะ เบลดผมเลือด6000กว่าเองมั้ง ใส่ของออฟเลือดแล้วนะนั้น

• **
เรื่องปิดไม่ปิดนรกมันไม่ค่อยมีผลกับคนน้อยหรือคนเยอะหลอก จีมัวแต่ทดสอบการเก็บEXPเยอะเกินไปเลยทำให้คนที่จะทดสอบเบือแรกผมก็ท้อนะเวล5-6วันกว่าจะ60 ลำบากมากๆ แรกก็มีตี้นานไปตี้ไม่มีเลย หลังๆมามีX200ก็ดีขึ่นมาหน่อย2-3วันก็60ได้ ที่คนไม่มาเล่นวันวานกันเพราะมันหน้าเบื่อ วันๆเอาแต่เวลกับเวล ไม่มีการทดสอบระบบPVP PVE ไม่มีการทดสอบสมดุลของอาชีพ อันนี้ผมก็เห็นด้วยนะ บางอาชีพนี้กากไปเล่น อย่างเบอ พระ  2อาชีพนี้ดูเหมือนจะลำบากสุดละ ทั้งเวลทั้งฆ๋าคน ผมรู้เลือดมันไม่ถึง20Kหลอกเชิร์ฟวันวานอะ เบลดผมเลือด6000กว่าเองมั้ง ใส่ของออฟเลือดแล้วนะนั้น

แล้วคิดดู ถ้ายุในวอแล้วตั้งป้อมไว้ ชาปยืนในป้อมกดสู้ยิบตา มีพระฟูไห้อีก เลือด6000จะถึงชาปหรอ เฉพราะในวอนะ

Techies

• Don't run! We're your friend! ♥
ชาปไม่ได้โกงมโนไปเรื่องเราเเค่บอกชาปเก่งเท่านั้นเอง พอดีเจอชาปในวอนะ มีสรร เลยพรางไปตีไม่ได้ พอเบลดจะเข้าไปฆ่าก็โดดหนีข้ามกำเเพง
เเล้วค่อยใช้ศรวายุรัวๆฆ่า  woon_sunny

• **
เออ แล้วถ้าไปเทสที่เซิร์ฟ นรก แล้วพวกที่โซล ไม่ถึง20k ก็เข้าไปเทส ไม่ได้สินะ

Techies

• Don't run! We're your friend! ♥
ผมทดสอบครับ 2อาชีพ เบลด กับ แอส ผมก็ไม่เห็นมาชาปคนไหนฆ๋าผมได้สักคนนอกซะจากตอนเวลแล้วโดนยิงแบบไม่รู้ตัว
ลองมาเจอเเบบผมสิศรวายุรั่วพอถึงตัวโดดหนีเเล้วยิงต่อ พรางมาเเล้วไงมีสรร  woon_sunny

wiperace

• **

แหม่ ที่ว่ายังไม่มีชาปคนไหนชนะได้นี่ผมล่ะอยากเจอจริงๆเลยครัส เสียดายมาเห็นช้าไปหน่อยไม่ทันมันปิดไปละ   ชาปมันโกงจริงโกงตรงศรวายุอย่างเดียวนี่แหละ  แรงเกินไปในเซิฟวันวาน  กินMPน้อยเกินไป   สบายเกินไป และไกลเกินไป   

• **

แหม่ ที่ว่ายังไม่มีชาปคนไหนชนะได้นี่ผมล่ะอยากเจอจริงๆเลยครัส เสียดายมาเห็นช้าไปหน่อยไม่ทันมันปิดไปละ   ชาปมันโกงจริงโกงตรงศรวายุอย่างเดียวนี่แหละ  แรงเกินไปในเซิฟวันวาน  กินMPน้อยเกินไป   สบายเกินไป และไกลเกินไป

ห้าๆ   ลงไปเล่น นรกไหมพวก หรือรอเปิดจริงเลย

มาๆคุณเล่นชาปผมเล่นเบลด มาลองกันสักตั้งที่นรก ของจัดเต็มมาเลยครับ รออยู่

• **

มาๆคุณเล่นชาปผมเล่นเบลด มาลองกันสักตั้งที่นรก ของจัดเต็มมาเลยครับ รออยู่

ตัวระครไม่จุ เวลไม่เกิน70 ของใส่ไม่เกิน70 หรือ เวล99 ของตัน  ถ้าเป็นของที่หาเองจากตอนยุวันวานคุณคงแพ้ชาปอะ

Techies

วันวานกับนรกมันต่างกันเยอะนะ woon_sunny

ตัวระครไม่จุ เวลไม่เกิน70 ของใส่ไม่เกิน70 หรือ เวล99 ของตัน  ถ้าเป็นของที่หาเองจากตอนยุวันวานคุณคงแพ้ชาปอะ

งั้นเอางี้ เล่นนรกตัวไม่จุ เวล99ใส่ของแค่อาวุธพอ อย่างอื่นไม่ต้องใส่ มาลองกันว่าไครจะซะนะ

ไม่ต้องมีชี3ด้วยนะ มาลองกันเลยเร็วเลยครับ