GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เข้าเฟสบุ้คไม่ได้มันขึ้นเเบบนี้ทำไงดี

ิl3uddy_.

• Newbie
  • *
คือรหัสเฟสอันอื่นเข้าได้ไหม เเต่รหัสหลักของผมเข้าไม่ได้เข้าเเล้วขึ้นงี้
Account Unavailable
Your account is temporarily unavailable due to site maintenance. It should be available again within a few hours. We apologize for the inconvenience.

☜⊰⊹เนเน่⊹⊱☞

• Full Member
ลองล้างค่า Cache ก่อนะค่ะเผื่อมันค้าง
ถ้ายังใช้ไม่ได้น่าจะถูกระงับใช้ไอดีชั่วคราวค่ะ
ตอนนี้เรียนปริญญาโทปีสุดท้ายนะค่ะ อาจจะไม่ได้ออนเป็นช่วงๆ...น้า...^_^

ิl3uddy_.

• Newbie
  • *
ผมลองล้างเเละเข้าไม่ได้เหมือนเดิม เเต่ก็งงไปทำไรโดนเเบน

☜⊰⊹เนเน่⊹⊱☞

• Full Member
เนก็เคยเป็นเหมือนกัน
แต่พอมาล็อคอินอีกเครื่องเข้าได้เฉยเลย  5555 g#004
ตอนนี้เรียนปริญญาโทปีสุดท้ายนะค่ะ อาจจะไม่ได้ออนเป็นช่วงๆ...น้า...^_^

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
สงสัยจะไปทำเฟชบุคใครเขาเข้าไม่ได้ไว้ก่อน กรรมเลยตามทัน

g#023