GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

วอส่งน้ำสปากอดเสากันมันเลย

Gong

• Jr. Member
  • **
ตัวแผนที่สงครามจะปรับเปลี่ยนไม่ได้ง่ายๆครับ ต้องเป็นการปรับเปลี่ยนจากทาง ทีมพัฒนาเท่านั้นครับผม
ขอแย้งนิดนึงนะ ที่บอกว่าแผนที่สงครามเปลี่ยนไม่ได้ง่าย
แต่ทำไมถึงปิดรูกำแพงไวจังละครับ มันแก้ไม่ได้ง่ายๆไม่ใช่เหรอ
ตอบไรให้มันแมนๆ เรื่องเสาจะเอาออกหรือไม่ผมไม่แคร์หรอก
แต่ที่แน่ๆเสาไม่ได้ตั้งขึ้นมาจากพวกเอเทนแน่นอน
ส่วนพวกบอกเอเทน30สปา10 กระจอกว่ะ สมัยก่อนเอเทนเป็นรองโว้ย
ไหงทุกวันนี้มันเปลี่ยนไปว่ะ
ทนอยู่หรืออยู่ทน ไม่ไหวก็เลิกไป
ฝากเอาไปคิดใส่หัวละกัน ประมวณผลได้อย่างไรก็บอกมา