GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เซิพร์เต็ม อิกล่ะ

society030

• Newbie
  • *
 woon_angryเข้าเกมไม่ได้ ปัญหาเดิมๆ คนดูแลไปไหนหมดวะนี่  ระบบเติมเงินมีปัญหาแก้ไม่ถึง 30 นาที นี่ตั้งแต่เช้าแล้ว เงินอะจะเอาไหม เกมห่วยก็ไม่อยากเติมนะ  woon_angry G#007

~๑mani๑~

• ผู้หญิงอย่าหยุดสวย ^^
  • Jr. Member
  • **
 G#007 คนแก่รมณ์ขึ้น เลิกเติมสะดีไหม ป่านนี้แล้ว ไปล่ะค่ะพี่น้อง เสียเวลาทำมาหากิน g#027  10.08 นาที
คนมีนํ้าใจ ใครๆก็ชอบ

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
ในส่วนนี้ ทางทีมงานได้รับทราบปัญหาที่เกิดขึ้นและได้เร่งดำเนินดำการแก้ไขปัญหาอยู่ค่ะ

ขออภัยในความไม่สดวกด้วยค่ะ
Darkness

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
 ขณะนี้ทางทีมงานได้ดำเนินการแก้ไข และเปิดให้บริการตามปรกติแล้วค่ะ