GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ฤดูลงคะแนน"โหวตเลือกนายกโลกอสุรา"มาถึงแล้วครับ

บุคคลทั่วไป · 69 · 16786

-:-Ph@mZa-:-

• Newbie
  • *
  • สถานะ : พักผ่อน

<Action!>OporZii[Sv.PK]

• Jr. Member
  • **
  • เราเดินมาไกลแล้วก็ต้องเดินต่อไปอย่าคิดที่จะกลับเด็ดขาด

~misare~

• Newbie
  • *
โอ๊ยเลือกไม่ถูก รีก็น่าสน เปอกะตีบวกก็สุดยอด~ (ลังเลไปทางตีบวก*0*)
ความรักเหมือนเกมกด พอถ่านหมดก็จบเกม~

PooM_AE90

• **
มีคนถามว่าคนที่ไม่ลงคะแนน สามารถได้ผลจากนโยบายนั้นไหม
มีคนถามว่าตัวรีรีได้กี่ครั้ง

ปล.ความคิดส่วนตัว คนที่ไม่โหวตไม่น่าจะได้ในส่วนที่คนอื่นโหวตนะ
 g#031

ประชาธิปไตยจ้า
ถึงแม้คนส่วนใหญ่ไม่เลือก แต่ต้องยอมรับผลจากเสียงการเลือกข้างมากอยู่แล้ว
เหมือนการเมืองแหละ (แหล่วๆๆๆๆ โดนอุ้มมั้ยเนี่ย) g#020

คงไม่มีคนอุ้มหรอก เพราะ ผู้สนับสนุนลุงเบน เยอะ  g#022

SpeaRz❤

• **
ดรอปของๆ ลุงเบนสู้ๆ

g#008 g#008 g#008

“ฉันตายไปโดยไม่เสียใจ   เพราะฉันได้ทำงานที่ฉันรัก    นั่น คือเป็นผู้รับใช้ต้อยต่ำต่องานศิลปะของฉัน”

ศ.ศิลป์ พีระศรี

➹Pïñk_§µñg♡

• **
  • "sัก!ทoร์ ที่สุ๑,,♥"

`♥.I-ShiTaRu.♥´

• รัก แฟน สุด หัวใจ จุบุจุบุ
  • **
  • ท้องฟ้า สายน้ำ ♥^^♥

B-MAX

• **
อืมม์  เจ๊ครับวันนี้วันเสาร์ที่ 2  ทำไมยังโหวตไม่ได้อยู่ครับ -  - 9 โมงแล้วด้วย  g#013

Namwan Ssaluk

• **
  • ดอกไม้ที่งามเลิศของหมาน้อย:)
อยากได้รี พอดีเลย อ่าค่ะ  g#001 g#001
กลับมาแล้ว:)
Namwan ssaluk
♥ ♥ ♥ ♥ งั่ม งั่ม งั่ม ♥ ♥ ♥ ♥