GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

>>>>>>>>> บัคเซิฟเวอร์นรกแจ้งที่นี่ครับ <<<<<<<<

H

• Full Member
บัคไม้เท้า99 จุติ 6 สาปแล้วคนโดนสาปยังใช้สกิลกระโดดได้อยู่เลย ตกลงจะจุ6ไปทำหอกอัลไร  woon_huh

สกิลจิตเผ่าก็เกินไป อำมตะ แถมเสือกล้างดีบัพได้อีก เอาเข้าไป เรื่องอำมตะไม่เท่าไหร่นะ แต่ดีเลนี่สิ ส้นตีนคิดเหรอ 15 วิ แบบกดสกิลแล้วดีเลลดเลยด้วย สรุป ระดับ10 นี่ ดีเล 7.3 วินาที ฮ่วย  g#018
เมือนจะปรับให้โจมตีไม่ได้เฉย ๆ แต่ใช้สกิลได้หรือยังไงเนี่ยแหละ เบลอ ๆ ส่วนสกิลจิตสมควรแล้วครับ นึกถึงเซิฟหลักสิ แค่จะเก็บระดับ 1 ก็ลากเลือดแล้วนะคุณ ?? 7.7 วินี่บอกเลยเก็บเป็นชาติ ดีไม่ดีเกมส์ปิดคนเก็บยังเก็บไม่ได้เลยมั้ง

เรื่องอำมตะผมว่ามันก็สมกับที่เกบยากอยู่ แต่เรื่องดีเลของสกิล มันไม่สมเหตุสมผลเลยแค่ 15 วินาที สกิลล้างดีบัพได้อีก ขนาดวอศาสตรา+ใบ้ จ้าวยังกดสกิลอำมตะได้เฉย ทำให้มันน่าเล่นหน่อยวุ้ย ลำพังจ้าวก็เลือดเยอะมากโขอยู่แล้ว ไหนจะสะท้อน ไหนจะหมัดแรง ไหนจะกระโดดได้ทั้งก้าว ทั้งสลับ ทั้งเข่า ถามหน่อยว่ามีสักกี่อาชีพกันเอาง่ายๆ เผ่ามนุษย์ ที่จะตีจ้าวตายได้ ไหนเหรอที่ถามหาสมดุลกัน ไอ่คนพัฒนาดันทำเสียสมดุลซะเอง เจริญลงละเกมส์ไทย
ระดับ 1 เก็บกันเป็นอาทิตย์ มีผล 1 วิ ดีเล 15 วิผมเห็นว่าสมควรแล้วนะ กับสกิลจิต แต่ของบางอาชีพอย่างเซนไม่ก็ชาบเนี่ยควรปรับ เพราะสกิลจิตแต่ละรดับเก็บกันไม่ได้ง่าย ๆ นะครับ  g#040
เรื่องเกบดวงจิตมันไม่ใช่ปัญหาเลย ง่ายยิ่งกว่าอาชีพเผ่ามนุษย์หลายๆอาชีะซะอีก ถ้าใช้สมองและปัญญาคิด แต่เรื่องที่มันทำให้เหลื่อมล้้ำกันในเกมส์น่ะ มันแก้ไม่ได้ มันอยู่ที่ ไอ่คนทำเกมส์นู่น  g#040
ที่ว่าง่ายเก็บให้ผมดูในเซิฟหลักให้ผมดูที ไม่ใช่มาปากบอกปาว ๆ แล้วมโนคิดเองว่าง่ายหรอกหรอ ?? g#025
ง่ายนะ แต่ไม่บอกหรอก เดี๋ยวคนแย่งเวล มีสมอง คิดเองบ้างก็ดีนะครัช  g#018
ไม่มีปัญญาเก็บก็พิมพ์มาตรง ๆ ครับไม่ต้องอ้อม  g#019
บอกดีป่าวน้าาา แต่ถ้าบอกนี่นายจะดูโง่ขึ้นมาทันทีเลยนะ แบบสมองอะ มีไว้กั้นหูเหรอ  #038
ถ่ายเลเวลสกิลมาลงเลย ถ้ามีปัญญาทำได้จริง หรือมีปัญญาแค่อ้าง g#030

-GonG-

• Jr. Member
  • **
อย่าแถสิ เอามาลงนี่นายยอมเรียกตัวเองว่าควายมั้ย ถ้านายยอม เราจะทำเพื่อนาย  #038

H

• Full Member
อย่าแถสิ เอามาลงนี่นายยอมเรียกตัวเองว่าควายมั้ย ถ้านายยอม เราจะทำเพื่อนาย  #038
มีดีแต่ปากจริม ๆ woon_5555

-GonG-

• Jr. Member
  • **
มีดีแต่ปากจริม ๆ woon_5555

อย่าแถสิ ตกลงจะให้เรียกว่าควายมั้ย ยอมรับว่าเป็นควายไหม มีสมองไว้แค่กั้นหูอะ เราถ่ายไว้แล้วนะ รอคำตอบนายอย่างเดียว เราทำเพื่อนายเลยนะเนี่ย มีดีแต่ปากอะคงไม่ใช่ใครที่ไหนหรอก ขอแค่นายยอมรับมา เราจะทำเพื่อนาย  หัดใช้สมองคิดมั่งก็ดีนะครัช g#040