GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

(สงสัย)นรกหลุดสาเหตุจาก...

Elysium

• Jr. Member
  • **
ผมไม่รุมันจิงไหมแต่จากการที่ดูจากมะวานและวันนี้ นรกหลุดเพราะการยุบกิลคับ
ผมแค่สงสัยนะคับ ลองตรวจสอบดูคับ

-ZenitH-

• Newbie
  • *
ผมไม่รุมันจิงไหมแต่จากการที่ดูจากมะวานและวันนี้ นรกหลุดเพราะการยุบกิลคับ
ผมแค่สงสัยนะคับ ลองตรวจสอบดูคับ
จริงแท้แน่นอน^^ g#001 g#046 g#046
กาลครั้งหนึ่ง.
                      ฟหกดเอกอาสอวอ*

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
  • Full Member
จริงแท้แน่นอน^^ g#001 g#046 g#046
แจ้งไปนานละนะ
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ