GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ใครอยากให้จีปลดแบนชดเชยผู้กระทำผิดบ้าง

>: ♥ II-...-II ♥ :<

• Jr. Member
  • **
  • :♥: มีกกี้เม้า :D
 woon_cry  woon_cry อยากให้จีเอ็ม ปลดแบน หรือ ชดเชยผู้ที่กระทำผิด สักนิด เหมือนครั้งก่อนที่เคยมีการชดเชย
คนที่เขาโดนแบนไปแบบ ไม่รู้ว่าตัวเองทำผิดยังไง บางคนเป็นคนบริสุทธิ์ เเล้วแบบโดนแบน ไปเขาอาจจะเลิกเล่นเกมไปแล้ว
ถ้าเปิดโอกาส ให้เขาได้กลับมาเล่น ปรับตัวกันใหม่ ก็คงจะดูดีน่ะ

เช่น เพื่อนเราอะ โดนแบนไป แบบ รับของของ โจรมา ทั้งๆที่ มันเดลให้ เพื่อนเรา โดนข้อหารับข้อโจร
โดนแบนถาวร เอิ่ม!! แบบมันน่า เครียดไหมอ่ะ !!  woon_5555

ลองคิดดูน่ะ และช่วยๆกันลง ความเห็นด้วย
  ♥ ♥ :♥: PK :D :♥: ♥ ♥

The.

• The
  • Full Member
ทำผิดเองก็ต้องลงโทษแหละคับ ผมไม่เห็นด้วยหรอกคับ
ถ้าไม่จริงจังกับไอพวกที่ผิด ก็คงมีแต่คนโกงทั้งเกมส์แหละคับ
 g#017 g#017 g#017 g#017 g#017 g#017 g#017

ค น เ ก่ า ใ น วั น ว า น ™™

• **
  • คนเก่าแก่ ™
หากไม่ทำผิดรุนแรง ก็เพียงภาคทัณฑ์เท่านั้น แต่หากรู้ว่าผิด ผลเสียรุนแรงและยังกระทำ จงรับผลกรรมนั้นด้วยตนเอง ...

The.

• The
คล้ายกับออดิชั่นเลยคับ ที่ให้ถ่ายรูปเชียนตัวหนังสือว่าขอโทษ
แต่อสุรา ต้องถอดเสื้อผ้าถ่าย กล้าทำก็กล้าปลดแบน
 #038 #038 #038 #038 #038 #038

otoma

• Newbie
  • *
ผมก็โด่นคับผมถ่ามว่า มีคนข่ายv 7วัน 4 กล่อง2.5เอ็ม แล้วคุณซื้อแถ่ม ต้นมะพร้าว 1ต้น เป็นคุณๆจะซื้อไหมคับ ผมซื้อแล้วเป้นไง ถ่ามว่าผมรู้เรื่องบักไหมผมตอบคำเดี่ยว ว่ากูจะรู้เรื่องเหรอ กูแค่มาเล่นเก่มแล้วเป้นไง อาทิตกว่าแล้วโด่นระงับ ไอคนทีไม่โด่นมึงก็ผูดได้ดิ แต่ไอคนทีไม่รู้เรื่อง มันเกิดคำถ่ามขึ้นมาในใจว่ากูผิดอะไร ในเมื่อเก่ม มันก่อนออกกิจมามันต้องตรวจให้เรียบร้อย แล้วไครจะรับผิดชอบ

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
อืมมม บางคนบริสุทธิ์ แต่นายอะไม่ใช่  woon_5555 woon_5555 woon_5555
g#034 g#034 g#034 g#034 g#034 g#034 g#034
แปลว่านายไม่ซิงใช่มั้ย ไม่บริสุท ?  woon_hurt
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

otoma

• Newbie
  • *
ผมก็โด่นคับผมถ่ามว่า มีคนข่ายv 7วัน 4 กล่อง2.5เอ็ม แล้วคุณซื้อแถ่ม ต้นมะพร้าว 1ต้น เป็นคุณๆจะซื้อไหมคับ ผมซื้อแล้วเป้นไง ถ่ามว่าผมรู้เรื่องบักไหมผมตอบคำเดี่ยว ว่ากูจะรู้เรื่องเหรอ กูแค่มาเล่นเก่มแล้วเป้นไง อาทิตกว่าแล้วโด่นระงับ ไอคนทีไม่โด่นมึงก็ผูดได้ดิ แต่ไอคนทีไม่รู้เรื่อง มันเกิดคำถ่ามขึ้นมาในใจว่ากูผิดอะไร ในเมื่อเก่ม มันก่อนออกกิจมามันต้องตรวจให้เรียบร้อย แล้วไครจะรับผิดชอบ
[/size]

~ ทวนกระแส - -" ~

• นานาจิตตัง
  • Newbie
  • *
  • No Violence !!!
ปล่อยให้มันหลุยหลุยต่อไปเหมือนเดิมดีแล้วคับ   #038 #038

RIN_Asura...

• Newbie
  • *
คนดีชอบแก้ไข คน****ชอบแก้ตัวค่ะ ทีมงานปลดเถอะ
คนที่เรารักมากที่สุด เป็นคนที่จะทำให้เราเจ็บที่สุด แม้จะไม่ใช่แฟนกัน จำเอาไว้ kkiieenn

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>
 woon_sad1
                ความจริงแล้วเรื่องนี้มันผิดที่คนเล่นไม่ได้ผิดที่ไอดีตัวละคร
                ถึงไอดีโดนแบนแต่คนเล่นมันก้อยังชั่วอยู่ ถ้าจะแบนจิงๆๆ ก้อต้องแบนเลข13หลักไปเลย
                หรือแบนคนเล่นให้ได้ไปเลยยิ่งดีถ้าทำได้ ประมาณนี้
                               woon_yes

ี-๖ธิดาอสูร๙-

• ฉันคือผู้หญิงนะ
  • **
  • ฉันคือผู้หญิงนะ
Pattanawat ลายเซ็นคุณล่อความสนใจจากฉันมาก จะอ่านดีๆไม่รู้เป็นอะไรตามไปอยู่ที่รูปแมวได้ไง
"บางทีการให้เหตุผลไป คนไม่ดีก็มักจะคิดว่าเราแถเสมอ จนเราเผลอทำเรื่องไม่ดีไปซะงั้นล่ะ แต่ก็ให้คิดว่าคนไม่ดีก็คือคนไม่ดีนั้นล่ะ ไปยุ่งด้วยก็มีแต่สิ่งไม่ดีที่ติดมา"

The.

• The
Pattanawat ลายเซ็นคุณล่อความสนใจจากฉันมาก จะอ่านดีๆไม่รู้เป็นอะไรตามไปอยู่ที่รูปแมวได้ไง
g#037 g#037 g#037 g#037 g#037