GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายชื่อผู้ได้รับรางวัลจากกิจกรรม ตีบวกแล้วเมพส่งรูปเทพมาชิงรางวัล !!

บุคคลทั่วไป · 58 · 19956

pws5555

• Jr. Member
  • **
ของผมก็ส่งไป 2 รูป แต่คนละไอดี แต่ทำไม่ได้เหมือนกัน ไหนบอกว่าได้ของทุกคนทีส่งรูปไป ยากับวี

hangtep

• **
 g#046 g#0469 เอ่อตกลงว่าผมส่งสองรูปถ่ายที่เมืองเดียวกัน แสดงเวลาไล่เรี่ยกันเลยตัดสินว่าเป็นไอดีเดียวกันส่งสองรูปเหรอ เลยอดรางวัล กำพระกะอสูรคนละไอดีนะไอดีเดียวกันจะกายให้อสูรยังไงหละ จัดกิจเอาของมาแจก คนที่เค้าตั้งใจร่วมเล่นด้วยทำเป็นมองไม่เห็นไม่แจก ไอ่ที่ปั้มมายาวเลยแจกให้หมดเลย พิจารณาความผิดผมมาผมทำผิดไร ชี้แจงด้วยมันคาใจนะเว้ยเฮ้ย ไม่ได้งกนะซื้อเองได้แต่อยากได้ความเป็นธรรม คนไม่ผิดดันปรับให้ผิด 555+ประเทศไทยเว้ยเฮ้ย
มันปวดหัวนะเนี้ย......

hangtep

• **
 g#046 g#046 ออกมาตอบหน่อยคับมีอีกหลายคนที่โดนแบบนี้เค้าไม่กล้าออกมากัน ผมมันบ้ามั้งเลยต้องออกมาทวงถาม (ทำดราม่าแบบเค้าบ้างคงดีอิอิ)  woon_555 woon_555 woon_555
มันปวดหัวนะเนี้ย......

What's My Name ?

• **
  • Positive Thinking
หาชื่อไม่เจออ่ะ กระจัดกระจายไปหมดเลย ทั้งๆ ที่ส่งรูปติดต่อกัน
มีไฟล์แบบอื่นมั้ย จะได้กด Ctrl + F แล้วค้นหาชื่อตัวเอง : (
BC4ever

CacAloz

• Full Member
ให้ผู้เล่นนำกระทู้ที่ผู้เล่นโพสและส่ง PM สอบถามข้อมูลได้กับทางทีมงานเลยนะครับ ทางทีมงานจะทำการตรวจสอบให้ครับ

♥ creammy ♥

• **
  • แล้วฉันจะอยู่เพื่อ ใคร ♥
ได้ของกันบ้างยังครับ! ผมยังเลย g#031
ได้เป็น บางไอดี แล้วค่ะ
g#028 หัวใจที่ไม่เคยเจ็บ คือ หัวใจที่ไม่เคยแคร์คัย g#028

God_Anell

• Newbie
  • *
คือผมได้รางวัลที่ จีเอมประกาศ เป็น บัพยศเทพ มันมีเส้น วี สองกะอะไรนี้ละ แต่พอเอาโค้ดไปเติมมันมีแค่ ซูปเปอร์ฮึดสุ้ 7 วัน กับ วีไอพี 7 วันเองครับ จะโทรไปถาม แต่หมายเลขโทรศัพท์ ของทุกระบบ โทรไม่ติดเลยซักเบอร์ ไม่รู้เป็นเพราะไม่ได้จ่ายค่าโทรศัพท์หรือ จงใจปิดเครื่องกันแน่ ว่างๆมาเคลียร์ด้วยน่ะครับ ให้โค้ดผิดมาหรือยังไงก็ว่ามา แล้วก็กรุณาเอาโค้ดที่ถูกต้องส่งมาด้วยครับ ขอบคุณล่วงหน้า ... ถ้าได้ตังเยอะแล้วก็เอาไปจ่ายค่าโทรศัพท์ด้วยน่ะครับ เผื่อมันจะโทรติดง่ายเหมือนตอนโทรสั่งซื้อโปรบ้าง

E_MO.

• Newbie
  • *
 woon_love woon_loveผมก็ได้รางวัลยศจักรแต่ได้โค้ตมาเติมเป็นวี7วัน+ฮึด7วัน...นี้แค่โค้ตรางวัลทั่วไปใช่ไหม...
รางวัลพิเศษตามยศน่าจะอีกโค้ต
ปล.ตอบด้วยนะ
woon_love woon_love

careвeaя •

• คนสวยไง ←
  • Full Member
  • ไม่เสือกสิครับ
โค้ดจากไหนอ่ะ? ไม่เห้นได้เลอ
ได้ละนะคะ แต่ว่าเติมได้แค่เหมือนโค้ดธรรมดาอ่ะ ttt' ได้แค่วี 7วัน กับฮึด เค้าส่งยศตำนานไปน้า   g#021

GarenaZ [[[A♥C]]]

• Ae'e ♥ Chin'n
  • Newbie
  • *