GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ดาเมจสีม่วง ของ เจ้าสังเวียน คืออะไรกันแน่ ?

楽しそうですね!

• Newbie
  • *
สวัสดีครับๆ
ผมไปเก็บเลเวลที่วินโดเนีย ทำดาเมจสีม่วงใส่กวิ้นน้อยได้เป็นพันปกติ ..แต่ทำดาเมจใส่พลปืนซอเรี่ยนได้ไม่ถึงร้อย เพราะอะไรหรอครับ

มีเพื่่อนๆ คนไหนทราบช่วยบอกผมหน่อยสิครับ

ข้อมูลจากวิกิบอกว่า ดาเมจสีม่วงคือพลังโจมตีที่ได้จากความต่อเนื่องที่เกินมา และเป็นดาเมจที่ไม่คิดพลังป้องกัน
แต่ทำไมโจมตีพลปืนซอเรี่ยนได่ไม่ถึงร้อย ...แต่ตัวอื่นโจมตีได้เป็นพันปกติอะครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

PoomFuck_it

• Newbie
  • *
น่าจะเพราะค่าหลบของมอนมั้งครับ ดาเมจม่วงมันไม่แน่นอน g#017

楽しそうですね!

• Newbie
  • *