GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

หาเพื่อนเล่นแร๊ค

해주창

• Jr. Member
  • **
ไม่ต้องมาลบกระทู้กูอีดอก  #038

หน้าฮิ

• **
  • เลิกเล่นแล้วนะใครสนใจของอะไรซิบมานะ
ทีมงานลาออกหมดแล้วไม่มีคนมาลบแล้ว

หน้าฮิ

• **
  • เลิกเล่นแล้วนะใครสนใจของอะไรซิบมานะ
GMนี่เปลี่ยนบ่อยจังเลยนะเอาคนมาจากไหนเนียเยอะแยะคนใหม่มาคนเก่าหายหรือลาออกไปแล้วหรือเปลี่ยนชื่อเล่นตัวใหม่

9169

• **
ต่อให้มีมาใหม่สักกี่คน  แต่การปรับปรุงให้เกมมันสนุกเหมือนเดิมคงยาก g#032

จีเอ็มไม่สวย

• GAMEINDY Supporter

9169

• **
รอชมครับ เขาแนะนำอะไรในภาพรวมก็ควรมีความเคลื่อนไหวมั่ง  ไม่ใช่รับไว้แล้วเงียบ g#032

ϟ illu$i๏n™

• Superior officer
  • Sr. Member
  • ถ้าคิดถึงกันก็ PM มา :)
GMนี่เปลี่ยนบ่อยจังเลยนะเอาคนมาจากไหนเนียเยอะแยะคนใหม่มาคนเก่าหายหรือลาออกไปแล้วหรือเปลี่ยนชื่อเล่นตัวใหม่

ก็คนเดิมๆ หน้าเดิมๆ ชุดเดิมๆ แค่เปลี่ยนชื่อใหม่ แต่ละชื่อก็แบบเอิ่ม เพลียเนาะ
แค่ชื่อจีเอ็มก้ไม่น่านับถือละ บางคนชื่อเดียวแต่เดี๋ยว ครับ เดี๋ยว ค่ะ เออเอาเข้าไป
ก็แค่เปลี่ยนชื่อไปเรื่อยๆ เท่านั้นแหละ

Pnp. Clp.

หน้าเดิมก็ยังอยู่เหมือนเดิมค่ะ หน้าใหม่ก็มีค่ะ ^^ g#022 g#022

หน้าฮิ

• **
หน้าเดิมก็ยังอยู่เหมือนเดิมค่ะ หน้าใหม่ก็มีค่ะ ^^ g#022 g#022
หน้าใหม่หรือตัวละครใหม่คนเล่นคนเดิม  g#006

หน้าใหม่หรือตัวละครใหม่คนเล่นคนเดิม  g#006

หน้าใหม่ตัวละครใหม่คนเล่นก็ใหม่ค่ะ  ส่วนหน้าเดิมตัวละครก็เดิมคนเล่นก็เดิมค่ะ ^^ g#004 g#004 g#004