GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แบบไอพีเราทำไมหรอ ท่านจีเอ็ม วิธีไล่ลูกค้าแบบใหม่หรอ - -

해주창

• Jr. Member
  • **

แต่ก็เอาเถอะ ตั้งแต่ครั้งหนึ่งที่เราตั้งกระทู้แล้วก็ลบไป ถ้าจะทำการลูกค้าแบบนี้คุณควรสังวรไว้ว่าบริการมันแย่มากเลยนะ เอาจิงๆไม่ได้เล่นเกมแล้วนะแค่ออนมาคุยกับเพื่อนทีมงานควรออกมาชี้แจงด้วยนะ จากการให้เกีรยตืทีมงานมันจะกลายเป็นเกลียดอะ ไม่รู้ว่ากดแบบผิดรึเปล่านะแตาคงไม่หรอก การกระทำแบบนี้อะ มันไม่ดีนะถ้าจะไล่ผู้เล่นก็บอก วิจารณ์ระบบไม่ได้ก็บอกหรือร้อนก็บอก เอาที่สบายใจ
ปล. เราไม่เดือดร้อนหรอกแต่อยากทราบว่าทำไมทำแบบนี้ แต่แปลกเนอะทำไมไม่แบนไอดี ถ้าเกิดข้อผิดพลาดอะไรทีมงานก็ชี้แจงด้วยนะก่อนจะไม่มีคนในเกมให้ชี้แจงในบอดอีก รับไม่ได้จริงๆ

해주창

• **
อันนี้เราออนอีกไอพี ถ้าจะแบนแบนไปเถอะมีวิธีเข้ารหัสได้อีกเยอะ  #038
แต่การกระทำของจีเอ็มแบบนี้ (ไม่รู้ข้อผิดพลาดรึเปล่านะ) แต่รับไม่ได้จริงๆ

หน้าฮิ

• **
  • เลิกเล่นแล้วนะใครสนใจของอะไรซิบมานะ

แฟนกันในเกมเEดผ่านสายแลนไม่ได้นะจ๊ะ

• หาเมียในเกมพร้อมเปย์
  • **
  • กุทิวศรีสมัย

- -

• Newbie
  • *
สมควรอธิบายเหตุผลด้วยว่าไอดีนั้นเอามาทำอะไรในบอร์ดเช่น ทำเป็นไอดีไก่มาด่าหรือว่าทีมงานให้เสียหายหรือมาคำหยาบใส่ทีมงานเหตุผลแบบนี้ก็สมควรที่จะโดนแบน
ยกเว้น ยังไม่ได้ทำอะไรเลยก็โดนถึงจะออกมาเรียกร้องสิทธ์ได้ ช้วยอธิบายให้ชัดเจนด้วยว่าไอดีนี้ของท่านได้ทำอะไรมาไหมหรือไอดีเปล่า0กระทู้  woon_o_o

해주창

• **
สมควรอธิบายเหตุผลด้วยว่าไอดีนั้นเอามาทำอะไรในบอร์ดเช่น ทำเป็นไอดีไก่มาด่าหรือว่าทีมงานให้เสียหายหรือมาคำหยาบใส่ทีมงานเหตุผลแบบนี้ก็สมควรที่จะโดนแบน
ยกเว้น ยังไม่ได้ทำอะไรเลยก็โดนถึงจะออกมาเรียกร้องสิทธ์ได้ ช้วยอธิบายให้ชัดเจนด้วยว่าไอดีนี้ของท่านได้ทำอะไรมาไหมหรือไอดีเปล่า0กระทู้  woon_o_o
เราคงไม่ลงทุนปั่นไอดีใหม่มาเพื่อด่าทีมงานนะ เพราะเราคิดว่าการกระทำของทีมงานมันฟ้องตัวเองเราก็เล่นบอดนี้มานานไอดีคงไม่เป็น 0 กระทู้ เราเห็นพัฒนาการของเกมนี้มาแต่อยู่ดีมาแบนไอพี เราก็ไม่เข้าใจ สงสัยทีมงานจะต้องข้องอะไรกับเราเป็นแน่แท้ - - ปล.คือเราก็ไม่ได้เล่นแล้วอะนะ แต่ทีมงานทำแบบนี้ เราข้องอะต้องการอะไรหรือว่าทีมานรับเรื่องอะไรไม่ได้หรืออย่างใด

해주창

• **
ช่วยชี้แจงด้วยนะทีมงาน เราข้อง
มีสิทธิอะไรถึงทำแบบนี้กับผู้ใช้บริการ มันแย่อะ...

สุหนัด

• Newbie
  • *
ปัญหาส่วนตัว ทำไมไม่ Support ไปถามทีมงานเลย หรือโทรศัพท์ไปถามที่บริษัทเองให้รู้แล้วรู้รอดไป

ปัญหาส่วนตัว ทำไมไม่ Support ไปถามทีมงานเลย หรือโทรศัพท์ไปถามที่บริษัทเองให้รู้แล้วรู้รอดไป
เราว่าการกระทำของทีมงานชุดนี้เป็นปัญหาสังคมเลยนะ  woon_555

ป่ะ'นอนนนนนน

• ง่วงอ่ะ ไปนอนกัน
  • Full Member
  • กำลังปรับปรุง

해주창

• **
เราว่าการกระทำของทีมงานชุดนี้เป็นปัญหาสังคมเลยนะ  woon_555
  g#005 g#005 woon_555

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
ผมจีเอ็มวอลุ่มนะครับ คุณถูกแบนเนื่องจาก บอร์ด โพสสมัครงาน ตั้งแต่ พฤษภาคม 25, 2016, 23:44:27 และอีกหลายๆ ครั้งครับ