ผู้เขียน หัวข้อ: เเข่งขันROV  (อ่าน 42 ครั้ง)

aom2530aom

• Newbie
  • *
เเข่งขันROV
« เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2021, 16:00:07 »

การแข่งรอบแรกพวกผมได้ตัวละครที่เสียเปรียบพวกผมถึงกับลนจะบอกก่อนนะครับแต่ล่ะเกมแต่ล่ะทีมจะแบนตัวละครได้4ตัวลล่ะคร เปิดเกมมาพวกผมโดนแย่งมันกรต้นเกมมันเป็นอะไรที่เสียเปรียบมากและพวกผมต้องคอยระวังเพราะเราเสียเปรียบต้องรอทีมเขาประมาทก่อนค่อยสวนได้ต้องแก้เกมให้เร็วที่สุดในที่สุด เราก็กลับมาสูสีและเราได้กลับมาสวนทีมเขาพวกผมต้องมีสมาธิอย่างมากในการแข่งเพราะแค่เกมเดียวความฝันก็แตกสลายพวกผมทุกคนได้  Dara Slayer มันเป็นบัฟที่ช่วยในการโจมตีในที่สุดพวกผมก็ชนะเกมแรก แค่เกมแรพพวกผมก็มือสั่นแล้วเกมแรกต้องชนะ2ใน3แต่พวกผมก็ชนะมาได้ @ ทางเข้า UFABET