GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

มาชี้แจงว่าตัวเป็นผู้หญิง แนะนำตัวเอง ชี้แจงเรื่องต่างๆที่เกิดขึ้นภายในบอร์ด บลาๆ

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
ก็ ช vs ช ควักออกมาฟันได้ไง

ผมชอบหญิงครับคุณทาม ผมว่าเกิดเป็นชายดีที่สุดแล้ว จะไปเบี่ยงผิดธรรมชาติมันก็ไม่ควรครับ เป็นชายเอากะหญิงดีที่สุด  g#005 g#004

เหนอยากพิสูจน์ จขกท. ก็นึกว่าชอบซะอีก

crazy game android

• crazy crazy crazy mmorpg
  • Jr. Member
  • **

ผมชอบหญิงครับคุณทาม ผมว่าเกิดเป็นชายดีที่สุดแล้ว จะไปเบี่ยงผิดธรรมชาติมันก็ไม่ควรครับ เป็นชายเอากะหญิงดีที่สุด  g#005 g#004

เหนอยากพิสูจน์ จขกท. ก็นึกว่าชอบซะอีก

ผมสงสัย จขกท. ครับคุณทามเลยถามครับ เป็นชายแท้เอากะหญิงดีที่สุดครับ เชื่อผมเหอะ  g#004 g#004 g#004

crazy game android

• crazy crazy crazy mmorpg
  • **
ผมสงสัยรูปลายเซนต์ของคุณ ชาญ จังครับ อวตารมันมีหมวก ดูลาทองคำด้วยหรอครับ

วิผมเซิฟใต้ภิภพครับคุณฟรัง อวตาร ผมพิมพ์เฉยๆอะครับ ขอโทดด้วยครับที่พิมพ์ให้สงสัยครับผม  woon_555 g#001

ผมสงสัยรูปลายเซนต์ของคุณ ชาญ จังครับ อวตารมันมีหมวก ดูลาทองคำด้วยหรอครับ

วิผมเซิฟใต้ภิภพครับคุณฟรัง อวตาร ผมพิมพ์เฉยๆอะครับ ขอโทดด้วยครับที่พิมพ์ให้สงสัยครับผม  woon_555 g#001
คือผมมีข้อสงสัยอะครับ หมวกดูลาทองคำมีใบเดวในpk ของMusic_2 แล้วนายไปมีได้ไงครับ

ี-๖ธิดาอสูร๙-

• ฉันคือผู้หญิงนะ
  • **
  • ฉันคือผู้หญิงนะ
ถ้าอ่านจะเข้าใจจริงๆนั้นล่ะ  woon_o_o
ถ้าบอกว่ากระทู้นี้รกไหม ไม่รกหรอก ใครบอกเราสลับกับ1707ยังไง ก็จะเอากระทู้นี้ไปให้อ่านดูนั้นล่ะ
ถ้าคิดจะจีบกันล่ะก็ ขอให้จริงหน่อยเถอะ ดูยังไงก็มั่นใจว่าแ่ค่ล้อกันเล่นเอาสนุกๆเท่านั้น

ผมสงสัย จขกท. ครับคุณทามเลยถามครับ เป็นชายแท้เอากะหญิงดีที่สุดครับ เชื่อผมเหอะ  g#004 g#004 g#004
อืม....ถ้าให้ถูกธรรมชาติไม่ใช่แค่การระงับความเงี่ยนอ่ะนะ woon_o_o
บอกคุณอยู่อย่างแันไม่สนใจคุณหรอกนะคะ แค่นี้ล่ะค่ะ
"บางทีการให้เหตุผลไป คนไม่ดีก็มักจะคิดว่าเราแถเสมอ จนเราเผลอทำเรื่องไม่ดีไปซะงั้นล่ะ แต่ก็ให้คิดว่าคนไม่ดีก็คือคนไม่ดีนั้นล่ะ ไปยุ่งด้วยก็มีแต่สิ่งไม่ดีที่ติดมา"

♥ น้องเอ :)'

• Sr. Member
ดูกระทู้นี้มาได้สักพักล่ะ -0- เล่นคอมเม้นแล้วขำยังไงไม่รู้ไม่ได้เดี่ยวกับหัวข้่อเลย ฮ่าๆ