GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

มาชี้แจงว่าตัวเป็นผู้หญิง แนะนำตัวเอง ชี้แจงเรื่องต่างๆที่เกิดขึ้นภายในบอร์ด บลาๆ

ี-๖ธิดาอสูร๙-

• ฉันคือผู้หญิงนะ
  • Jr. Member
  • **
  • ฉันคือผู้หญิงนะ
สวัสดีค่ะ ^ ^

ค่ะ ดิฉันมั่นใจค่ะ ว่าทุกคนที่เห็นดิฉันโพส มักจะคิดว่าดิฉันไม่ใช่ผู้หญิง ทั้งๆที่ดิฉันนั้นเป็น ผู้หญิง ดิฉันเป้นผู้หญิงจริงๆนะคะ ดูอย่างข้อความที่พิมพ์มานี้นะคะ
 ดิฉันได้ใช้สรรพนามว่า  ดิฉัน ซึ่งเป็นคำสรรพนามของผู้หญิง
ดิฉันเลยมั่นใจว่าทุกๆคนคงเห็นว่าดิฉันนั้นเป็นผู้หญิง เพราะดิฉันได้ใช้คำว่า ดิฉัน ที่เป็นสรรพนามของผู้หญิงที่ใช้เรียกตัวเองนี้ไงคะ  woon_sunny
นอกจากนี้ ดิฉัน ยังใช้คำว่า คะ ค่ะ ที่เป็นเสน่ห์ของหญิงไทย
ที่ถ้าผู้หญิงคนไหนใช้ ก็ทำให้รู้ว่าเป็นผู้หญิงไทยเลยค่ะ
ฉะนั้นมันจึงเป็นการบอกไปเลยว่า ดิฉันนั้นเป็นผู้หญิงไทยนะคะ ทุกๆคนอาจจะเห็นการโพสของดิฉัน ที่มีลักษณะไม่สุภาพเหมือนเพศตัวเองที่เป็นผู้หญิงสินะคะ
ดิฉัน เสียใจนะคะ ที่เคยแสดงกิริยาเเบบนั้น แต่บ้างทีที่ดิฉันแสดงกิริยาแบบนั้น มันก็ขึ้นอยู่กับอารมณ์ของดิฉันนะคะ
แต่ก็อยากให้ทุกๆคนรู้ไว้นะคะดิฉันเป็นผู้หญิงค่ะ ผู้หญิงนะคะ g#001

ต่อจากนี้ ดิฉันก็จะแนะนำตัวเองเลยนะคะดิฉัน ชื่อจริงและนามสกุลจะไม่เปิดเผยนะคะแต่ชื่อเล่น ชื่อ พั้นช์ นะคะ
เห็นไหมคะ ชื่อเล่นก็ออกจะน่ารกสมหญิง ทุกคนยังไม่เชื่อฉันอีกเหรอคะ g#001

ค่ะ หมดแล้วค่ะการแนะนำตัวเอง เพราะเรื่องอื่นๆเป็นความลับนะคะ

ค่ะ มาถึงเรื่อง "ชี้แจงเรื่องต่างๆที่เกิดขึ้นภายในบอร์ด"
ค่ะ ทุกคนที่เห็นฉันโพสนะคะ ก็มักจะสงสัยเหลือเกินนะคะ ระหว่างฉันกับ 1707 (เขาไม่อยากเปิดเผยชื่อตัวเองตอนนี้นะค่ะ)
หรือถ้าใครไม่รู้จักจริงๆ ก็คนที่ตั้งกระทู้ สาว2Dในดวงใจคุณ นั้นล่ะค่ะ
นี้ค่ะ ลิ้งค์http://forum.asura.in.th/index.php?topic=23625.0
อยากออกมาชี้แจงนะคะ ค่ะ ดิฉันมักจะสลับกับไอดีนี้เสมอล่ะค่ะ พูดง่ายๆเอามาเป็นตัวช่วยล่ะค่ะ
ค่ะ ดิฉันอาจจะทำเรื่องโง่ๆไปบ้าง แต่มั่นใจค่ะ ว่าดิฉันไม่มีคนเกลียดดิฉันเกิน 50% แน่นอนค่ะ
1707 นะคะ ถ้าจะให้แยกว่าตอนไหน เขาเล่นหรือฉันเล่น ดิฉันจะบอกให้นะคะ
เขาจะเล่นเกือบทุกวันค่ะ ตั้งแต่ 2 ทุ่มขึ้นไป ฉันจะเล่นเป็นบางวันเท่านั้นค่ะ
คือเขาเป็นเพื่อนของดิฉันค่ะ ฉันรุ้สึกผิดๆจริงๆค่ะ ที่ใช้ไอดีเขามาทำอะไรผิดๆแบบนี้
ตั้งแต่ตอน ตั้งกระทู้ ที่ว่าคนอื่นกาก ตอนทะเลาะกะ...เอ่อ ดิฉันลืมชื่อเขาไปแล้วค่ะ
แต่จำได้ว่ากระทู้น่าจะชื่อตอนหลังๆว่า เคยวูบจูบตีนไหมนั้นล่ะค่ะ
ค่ะ ฝีมือฉันเองค่ะ   g#043 แต่ก็ว่าล่ะค่ะ ดิฉันอยากขอโทษเขาเหลือเกิน ถุย!! ทีเถอะค่ะ
คนอย่างมัน ไม่ต้องไปขอโทษหรอก!!

วิธีแยกฉันกับเขาเหรอคะ อืม...ดูวิธีการพิมพ์ก็รู้แล้วค่ะ
ถ้าในเกมจะรู้เลยว่าฉันหรือเขานะคะ
เพราะในเกมเขาจะพิมพ์แบบสุภาพๆ แบบผม คุณ
ส่วนฉันพูดไปก็อายฮะ ก็พิมพ์แบบ แกว่งปากหาเสี้ยนนั้นล่ะค่ะ g#009
อ้อ! ตัวในเกมนะคะ ชื่อ Muay_Thai ค่ะ เล่นตัวจ้าวสังเวียนนะคะ
รักจ้าวสังเวียนมากเลยค่ะ เพราะพ่อเป็นนักมวย
บางทีก็อาจเผลอไปก่อกวน กระทุ้ที่ว่าให้ จ้าวสังเวียนบางล่ะค่ะ
จ้าวสังเวียนจริงๆก็เก่งนะคะ อย่ามาให้จ้าวสังเวียนนะคะ g#024

นะคะ เราก็น่าจะเสร็จเรื่องระหว่าง ฉัน กับ 1707 ได้แล้วนะคะ

ฉันขออะไรอีกหน่อยนะคะ ฉันชอบดราม่า มากๆๆๆๆๆเลยล่ะค๊า!! g#008
ฉะนั้น ดิฉันจะไม่เลิกดราม่าแน่นอนค่ะ ถ้าพูดถึงความสุขแล้วล่ะก็
ดราม่านี้ล่ะค้า!!!

ขอฝากตัวด้วยนะคะ ถ้ามีอะไรขัดข้องใจผิดพลาดประการใดอภัยให้กันไม่ได้ก็ไปตายเถอะนะคะ บุยๆ
ที่สำคัญเลยนะะ ฉันคือ ผู้หญิง ค่ะ

ไปล่ะ บุยๆ woon_bye
"บางทีการให้เหตุผลไป คนไม่ดีก็มักจะคิดว่าเราแถเสมอ จนเราเผลอทำเรื่องไม่ดีไปซะงั้นล่ะ แต่ก็ให้คิดว่าคนไม่ดีก็คือคนไม่ดีนั้นล่ะ ไปยุ่งด้วยก็มีแต่สิ่งไม่ดีที่ติดมา"

crazy game android

• crazy crazy crazy mmorpg
  • **
เป็นผู้หญิงแท้ๆหรอครับ ถ้าแท้จริงมีลูกได้ป่าวอะครับ สวยน่ารักขาวปะ  g#005 ผอมป่าวอะครับ  g#004 ถ้าหญิงแท้จริงบอกด้วยนะ  g#021 g#009

: 3

• Full Member
  • โป้ยยยยยยย` ♥
เป็นผู้หญิงแท้ๆหรอครับ ถ้าแท้จริงมีลูกได้ป่าวอะครับ สวยน่ารักขาวปะ  g#005 ผอมป่าวอะครับ  g#004 ถ้าหญิงแท้จริงบอกด้วยนะ  g#021 g#009

มีความรู้สึกว่ามันหื่นแปลก  g#015 g#015
Never mind .

• **
เด็กๆชอบสาวผอมขาวสวยน่ารักมันหื่นแปลกตรงไหนครับพี่ ผมชอบหญิงผอมขาวขาเรียวอะ หื่นแปลกตรงไหน g#033 g#033 g#033

หญิง

• Full Member

มีความรู้สึกว่ามันหื่นแปลก  g#015 g#015
          ดูเหมือนว่าจะต้องมีการพิสูจน์กันด้วย หรืออยากจะไปพิสูจน์ประมาณนั้นละ  g#015

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
เด็กๆชอบสาวผอมขาวสวยน่ารักมันหื่นแปลกตรงไหนครับพี่ ผมชอบหญิงผอมขาวขาเรียวอะ หื่นแปลกตรงไหน g#033 g#033 g#033

ชอบฟันดาบหรอ

_Paiizill_

• ~•‘ ปิ๊ด ปี้ ปิ๊ด ’•~
  • **
  • _Paiizill_
เห็นไหมคะ ชื่อเล่นก็ออกจะน่ารกสมหญิง ทุกคนยังไม่เชื่อฉันอีกเหรอคะ
"เงิน".. ถ้ามีน้อยก็ต้องใช้สอยประหยัด...แต่ถ้า "เวลา" มีจำกัด...ไม่ต้องประหยัดแต่ "จัดเต็ม"!!

• **

ผมรักได้ทีละคนครับ ไม่ชอบฟันแล้วทิ้งครับ ฟันแล้วเปลี่ยนเบอร์ครับ  g#009 g#004

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน

ผมรักได้ทีละคนครับ ไม่ชอบฟันแล้วทิ้งครับ ฟันแล้วเปลี่ยนเบอร์ครับ  g#009 g#004

ฟันดาบ ไม่ใช่ฟันแล้วทิ้ง คนละเรื่องกันแล้ว

• **

ฟันดาบ ไม่ใช่ฟันแล้วทิ้ง คนละเรื่องกันแล้ว

อ้าวหรอ นึกว่าฟันแบบนั้น โดยส่วนตัวผมชอบเกมฟันดาบกับดาบซามูไรครับ เกมไหนที่ดาบสวยๆและเยอะๆผมก็จะเล่น เพราะชอบฟันดาบ  g#004

Buzaba`

• แด๊นนนนน

อ้าวหรอ นึกว่าฟันแบบนั้น โดยส่วนตัวผมชอบเกมฟันดาบกับดาบซามูไรครับ เกมไหนที่ดาบสวยๆและเยอะๆผมก็จะเล่น เพราะชอบฟันดาบ  g#004

ก็คนละเรื่องอยู่ดี

Buzaba`

• แด๊นนนนน

• **
ก็ ช vs ช ควักออกมาฟันได้ไง

ผมชอบหญิงครับคุณทาม ผมว่าเกิดเป็นชายดีที่สุดแล้ว จะไปเบี่ยงผิดธรรมชาติมันก็ไม่ควรครับ เป็นชายเอากะหญิงดีที่สุด  g#005 g#004

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ก็ ช vs ช ควักออกมาฟันได้ไง

ชอบชนช้างก็บอกเค้าไปดิ๊ woon_555
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?