GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ถามผู้เล่นเก่าๆ หน่อยครับ (ช่วงยุคปี 200x จะดีมาก)

RaNDoMiZaTioN

• Newbie
  • *
คือจริงๆ ผมก็เป็นคนที่อยู่มาตั้งแต่ยุคเก่า (สมัยที่ยังต้อง sms สมัครทดสอบ)

ละทีนี้มีเหตุการณ์หลายอย่างที่ทำให้ผมต้องหยุดเล่นไป (จริงๆ ก็คืออารมณ์ประมาณเบื่อๆ เลยไปหาเกมอื่นเล่น ละลืมเกมนี้ไป)

ทีนี้ พอผมกลับมาเล่นได้พบว่า...

หายครับ ! ไอดีโดนล้าง ตัวละครหายเกลี้ยง ประหนึ่งว่าชาติภพนี้ไม่เคยเกิดเหตุการณ์ที่ผมมีตัวละครของเกมนี้อยู่

ผมจึงอยากจะทราบว่าการกวาดล้างล่าสุดมันมีขึ้นช่วงปีอะไรครับ? แบบว่าขนาดเวลา VIP ยังมีขึ้นอยู่เลยแต่ทำไมตัวละครดันหายซะได้ งงพอสมควร

ผมเสียดายของมาก(เติมไปเยอะอยู่ เอาจริงๆ)

ขอบคุณที่สละเวลาอ่าน และขอบคุณล่วงหน้าสำหรับผู้ที่ตอบครับ

♥ziippoe.

• donatsumi #
  • Asura Tester
  • Full Member
  • **
  • idunno n iduncare .
เล่นสมัยโปรเจควันป่าวหว่า หรือยังไงนาา  g#025
#วุ้นนรกกกกกกก ♥

• Newbie
  • *

• Newbie
  • *
เข้าผิดเซิร์ฟเวอรือ้ะเปล่า g#004 g#004 g#001

แหม่ ผิดเซิฟก็แย่ละครับ

สมัยผมเล่นมีแค่ วุ้นนรก / วุ้นสวรรค์ เท่านั้นเอง

เข้าผิดเซิร์ฟเวอรือ้ะเปล่า g#004 g#004 g#001

แหม่ ผิดเซิฟก็แย่ละครับ

สมัยผมเล่นมีแค่ วุ้นนรก / วุ้นสวรรค์ เท่านั้นเอง
ตัวผมไม่หาย แต่โดนแบน รหัสสมัครไว้ตั้งแต่โปรเจควันช่วยแรกๆ 2550 เลยเอามาลองเข้า โดนแบน

• Newbie
  • *
ขุดๆ ตัวละครเก่าผมชื่อ RaNDoMiZaTioN อะครับ GM/ทีมงาน เข้ามาตอบหน่อยเถ๊อะ

Coud™

• Full Member
ขุดๆ ตัวละครเก่าผมชื่อ RaNDoMiZaTioN อะครับ GM/ทีมงาน เข้ามาตอบหน่อยเถ๊อะ

คงยากที่จะให้gm มาตอบลองpm ไปหา gm ที่ดูแลบอร์ดนี้สิคับ
I am the bone of my sword
Steel is my body and fire is my blood
I have created over a thousand blades
Unknown to Death, Nor known to Life
Have withstood pain to create many weapons
Yet, those hands will never hold anything
So as I pray, unlimited blade works.

Archer(Emiya) :Fate Series

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
คุณเล่นล่าสุดช่วงไหนล่ะครับ ประมาณบทที่เท่าไหร่
เพราะไอดีรุ่นสมัคร sms เนี่ย มันเป็นไอดีช่วงพรีอัลฟ่า
พอเปิดให้บริการอย่างเป็นทางการ ก็จะล้างข้อมูลพรีอัลฟ่าทั้งหมด
ถ้าคุณไม่ได้มาสร้างตัวเล่นช่วงเปิดบริการแบบเก็บตังช่วงแรก
ไม่มีตัวละครอยู่ก็ถูกต้องแล้วครับ g#017
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

`@ศิษฐิโรจน์ซอยหนึ่ง ♥

• `@อภิมหาเศรษฐีขั้นเทพวีไอพี ♥ Asura people กิ๊บกุิ๊บก๊า ♥
  • Jr. Member
  • **
  • `@รักน๊ะจ๊ะแฟนสู้ดที่รักจ๋า จุ้บจุ้บ ♥ `@GAME INDY จุ๊ป้าจุ๊อี๊อี๊ ♥ ;"))