GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ทุกคนที่เล่นอสุราอยากให้มีอะไรเพิ่มบ้างในเกมอสุราในยอนาคตข้างหน้า

อย่าเสือกได้ปะ i sad

• e.i.s
  • Jr. Member
  • **
ความคิดส่วนตัวผมนะครับ

1.อาชีพใหม่ๆหรืออาชีพที่มีอยู่แล้วแต่เพิ่มสกิลใหม่ๆแต่ละอาชีพเข้าไป
2.ซี3ทุกวันนี้ก็มีแค่3อย่าง อยากให้ทีมงานพัฒนา c3 แต่ละอาชีพเพิ่มขึ้นไปอีก
3.อยากให้เพิ่มหน้ากากทองคำแต่ดูแตกต่างจากหน้ากากทองคำในตอนนี้
4.มีมอนเตอร์ใหม่ๆเพิ่มแผนที่เพิ่มป่าที่ทำให้เดินแล้วหลงหาทางออกยาก มันจะได้ท้าทายในการเล่นมากขึ้น
5.มีพาหนะกับสัตว์ขี่แล้ว แต่อยากให้มีแผนพัฒนาที่หลากหลายรูปแบบออกไป คนจะได้มีตัวเลือกในการตัดสินใจที่จะซื้อนั้นๆ
6.ตอนนี้มีเด็กเส้นขั้นเทพชั้นดี เด็กเส้นขั้นเทพ น่าจะเพิ่มเด็กเส้นชั้นเทพ
7.น่าจะเพิ่มยาคูณประสบการณ์ ตอนนี้มี *100*200*300 อยากให้มียาคูณประสบการณ์ *400*500*600 ประมาณนี้แต่ราคา*400*500*600ขึ้นไปต้องสุ่มได้มาจาก เด็กเส้นชั้นเทพ สุ่มได้ตั้งแต่ *100*200*300*400*500*600 อย่างใดอย่างนึงภายในกล่อง

7อย่างนี้ถ้ามีจะดีมากเลยครับ
การบ้านเยอะชิบ แม่มเอ้ย

♥ น้องเอ :)'

• Sr. Member
อยากให้มีผู้เล่นหน้าใหม่ที่นิสัยดีดีพูดเพราะๆ มีมารยาท เพิ่มขึ้นน่ะนะ =-=

Z.yoRuIGi

• <♫เหนือฟ้ายังมีฟ้า→เหนือใบหน้ายังมีตีน♫>
  • Newbie
  • *
  • ↕►เงินทองมีน้อย&ต้องสอยชาวบ้านš◄↕
อยากให้ตัวละครหญิง มี นม คับ ผมต้องการอย่างเเรง จีเอ็มจัดให้สักทีคับ เอาเเบบบู้มเลยนะเตมจอเลยอะ g#001 g#001 g#001 g#001สงสารเด็กตาดำๆที่ยังนิสัยเเบเบาะทารกเถอะคับ woon_cry woon_cry
☼“เจ๋งจิง ไม่สลิง ไม่สตั้น ไม่อะไรทั้งนั้น ไม่เล่นมันเเล้ว”☼

-[K]ew-

• → Know you're my everything #
  • **
  • - You are meant for me :)
    • ►PLUG ME◄

ป่ะ'นอนนนนนน

• ง่วงอ่ะ ไปนอนกัน
  • Full Member
  • กำลังปรับปรุง
อยากให้มีอาชีพใหม่ๆ  g#025 (มั้ง) แต่ไม่รุ้อาชีพไร  woon_5555

เอามวยไทยในLost saga มาผสมจ้าวดูครับ อาชีพโหดมากเลย  woon_555

หญิง

อยากให้ตัวละครหญิง มี นม คับ ผมต้องการอย่างเเรง จีเอ็มจัดให้สักทีคับ เอาเเบบบู้มเลยนะเตมจอเลยอะ g#001 g#001 g#001 g#001สงสารเด็กตาดำๆที่ยังนิสัยเเบเบาะทารกเถอะคับ woon_cry woon_cry
        คนนี้เหมือนจะหื่นแปลกๆนะ  g#040

-[K]ew-

• → Know you're my everything #
  • **
    • ►PLUG ME◄
อยากให้มีอาชีพใหม่ๆ  g#025 (มั้ง) แต่ไม่รุ้อาชีพไร  woon_5555

เอามวยไทยในLost saga มาผสมจ้าวดูครับ อาชีพโหดมากเลย  woon_555
แหม่ .. ก้อนะ 55+ =.,= g#036
◄►♪♫MUSIC:♫♪◄►

-[K]ew-

• **
    • ►PLUG ME◄
        คนนี้เหมือนจะหื่นแปลกๆนะ  g#040
  woon_5555   ผมเดาว่าถ้ามีจิง เขาคงเล่นตัว ผญ ช๊ะป่ะ 55+
◄►♪♫MUSIC:♫♪◄►

Coud™

woon_555 woon_555 woon_555
I am the bone of my sword
Steel is my body and fire is my blood
I have created over a thousand blades
Unknown to Death, Nor known to Life
Have withstood pain to create many weapons
Yet, those hands will never hold anything
So as I pray, unlimited blade works.

Archer(Emiya) :Fate Series