GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เบื่ออสุราแล้ว ทำไงดี เบื่อมากๆ

v_xxx101_v

• Jr. Member
  • **
มาลอง LOL สิ เผื่อชอบ ผมลองแล้ว สนุกดี อิอิไม่ต้องเติมตัง ก็ เทพได้ ไม่มี มุขหักดิบ ให้เสียอารมณ์ เสียความรู้สึก woon_sunny

-ู่^>

• **
  • 2l~^ุ่~l3
ลองไปเล่น EverPlanet สิผู้หญิงเยอะดี เกย์ป่าวไม่รู้น่ะคนในสมาคมผมก็ออกเกย์ๆ-,-

Faifur

• Newbie
  • *
ลบเกมแล้ว ไปโหลดชินจังมาลองเล่นดูครับ

#คอมกากฝากลองเล่น
woon_angry woon_angry ไม่ลบหรอก คนไทยเว้ยยยยยยย

ปล. ไทย50% จีน25% ลาว25% นะเราอ่ะ  g#009
เหมือนเราเลย  woon_555 woon_555

The.

• The
  • Full Member
มาลอง LOL สิ เผื่อชอบ ผมลองแล้ว สนุกดี อิอิไม่ต้องเติมตัง ก็ เทพได้ ไม่มี มุขหักดิบ ให้เสียอารมณ์ เสียความรู้สึก woon_sunny
ไม่รุสิตอนนี้เล่นHONอยุด้วย g#012 g#012 g#012 g#012 g#012

Abe

• **
เบื่อกะลองเล่น Hon ดูจิงับ แล้วเล่นสลับกะอสุราผมกะทำแบบนี้แต่ตอนนี้ เล่นแต่ Honอย่างเดียว  woon_hurt

คน! ติด! ดุ้น!

• ดุ้น!
  • **
เสพ ดุ้น ไป๊!!!

://forum.asura.in.th/index.php?topic=23625.0
[กระทู้นี้ สำหรับผู้ที่คลั่ง 2D จิ้มเลย!!!>v< ]

เล่นมา 2 ปี มีทุกอาชีพเล่นมาหมดแล้วทุกสาย วอกงวอกิล อะไรเคยหมดแล้ว

สุดท้าย  มาถึงจุดอิ่มตัว เลิกแล้วแหละครับ  woon_bye

NoBuNaka_.

• Newbie
  • *

It changed

• ○ I want to see you smile ♥
ไม่มีไรให้ทำแล้วอ่ ลองทำออฟไลน์มาขายดิ เพื่อจะออก มั้ง?!

Coud™

มาเล่น dragon nest กับผมดีกว่า  woon_5555 woon_5555 woon_5555
I am the bone of my sword
Steel is my body and fire is my blood
I have created over a thousand blades
Unknown to Death, Nor known to Life
Have withstood pain to create many weapons
Yet, those hands will never hold anything
So as I pray, unlimited blade works.

Archer(Emiya) :Fate Series

rockkey19

ลองไปเล่น EverPlanet สิผู้หญิงเยอะดี เกย์ป่าวไม่รู้น่ะคนในสมาคมผมก็ออกเกย์ๆ-,-

เคยเล่นแล้วครับ เล่นมาตั้งเยอะเกมส์อ่ะ

ทั้ง ลูน่า Hon อสุรา EverPlanet Grand chesa เทรลรันเนอร์ dragonica และอีกมากมาย(จำไม่หมด-.-)

Hon มันแลคครับ  woon_555

-[K]ew-

• → Know you're my everything #
  • **
  • - You are meant for me :)
    • ►PLUG ME◄

อย่าเสือกได้ปะ i sad

• e.i.s
  • **
ผม ก็ เบื่อ แต่ ก็ ทิ้ง อสุรา ออก จาก เครื่อง ไม่ได้ รัก อสุรา 
การบ้านเยอะชิบ แม่มเอ้ย