GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ข้องใจก็เข้ามา newbie GEEEEE

I3owling

• Full Member
  • อย่าแอ๊บไอสัส
เห็น จขกท ว่าเค้าไปทั่ว g#037
ลองมองดูตัวเอวมั่ง woon_5555

25302530

• Newbie
  • *
น่าจะเปลี่ยนหัวข้อกระทู้ว่า ยินดีต้อนรับ newbie เชิญปั้นมาเพื่อแถ!!

55555+++
ไม่ได้เกี่ยวข้องกับใครทั้งนั้นแหละ จะเอาอะไรกันนักหนา ปัญญาอ่อน ด่ากันอยู่ได้ ก็นัดเจอกันแล้วก็ฆ่ากันให้ตายเลยไม่ดีกว่าหรอ แค้นกันมากนิ จะได้จบเรื่อง

oatcha

อิน กับ เกมสื มากไปไหมคับ   ว่างจัด  woon_555 woon_555
   ไม่อินหลอกนะครับ ต้องเข้าใจอะไรบางอย่างด้วย หน้าทีที่ต้องรับผิดชอบ ก็ไช่นะมันเป็นแค่เกมล์ และการทำอะไรผิดพลาดไปแล้วมันไม่มีผู้เสียหายหรือ หรือว่ามันเป็นแค่เกมล์ ถ้าในกรณีที่ว่ามีคนๆหนึ่งซื้อยาขอแชร์มาขวดละ20เอมพอกดไปได้สัก5นาทีแล้วมีอาสาบางตัวมาสั่งลงคุก30นาที ก็ไช่นะมันเป็นแค่เกมล์จะเอาอะไรกับเกมล์ แล้วมันไม่มีคนรับผิดชอบหรือยังไงหรือมันเป็นแค่เกมล์ ขอถามหน่อยผู้ที่เป็นอาสามา เขามีหน้าทีที่จะต้องรับผิดชอบไม่ไช่มันเป็นแค่เกมล์
   ไม่ว่างจะคุยละ ฝาก จขกท ต่อที ขอทำงานก่อนละ  woon_555 woon_555

ไม่มีชื่อ

• Newbie
  • *
มี เงินมาตอบแทนไหม ละคับ  อิน เต้มทีเลย  เกมยังไง มันก็เป็นแค่ เกม คับ  จะไปใส่ใจ ทำไม

~ป๊าของตัวเล็ก+

• Jr. Member
  • **
  • ขำอ่ะ ใหญ่แต่นม แต่สมองนิดเดียว
กร๊ากกกก ขำ
ลูกกระโปกทหารเณรมาเต็มเลย
คนนึงบอกแค่เกมส์ กรุณาไปอ่านที่ดิฉันบอกนะคะ
ว่าอิทหารเณรเกรียนน่ะ มันสวมบทบาทของอะไร
งี่เง่าพวกนี้ จะมาเถียงแต่ไม่มีข้อมูล
ก็พอให้รู้ระดับของสติปัญญาค่ะ อย่างว่า ลูกกะโปก กร๊ากกกกก

ได้เวลาอิแถก ปลดประจำการแว้ววววว

เป็นจีเอ็มอาสา จะทำชั่วก็ต้องมีเหลี่ยมมีมุม หรือหาช่องว่างของกฏกติกาในการที่จะทำ แต่จากเท่าที่ผมดูกระทู้ที่ท่านเปเป้เค้าล๊อคไว้ผมเข้าข้างผู้เล่นนะครับ ว่า จีเอ็มอาสาท่านนั้นดูไม่เป็นกลางเกินไปหรือกระทำการได้ไม่เนียน   g#030

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

byakuya

อืม  ต้องเนียนอย่างนิชคุณครับ  จัดกิจปล่อยบอส  ตายเกลื่อน

• **
  • ขำอ่ะ ใหญ่แต่นม แต่สมองนิดเดียว
เป็นจีเอ็มอาสา จะทำชั่วก็ต้องมีเหลี่ยมมีมุม หรือหาช่องว่างของกฏกติกาในการที่จะทำ แต่จากเท่าที่ผมดูกระทู้ที่ท่านเปเป้เค้าล๊อคไว้ผมเข้าข้างผู้เล่นนะครับ ว่า จีเอ็มอาสาท่านนั้นดูไม่เป็นกลางเกินไปหรือกระทำการได้ไม่เนียน   g#030

พี่นิชคุณเจ้าขา~~ อิทหารเกรียนมันก็ประกาศเต็มตัวแล้วนิคะว่ามันขอไม่เป็นกลางอีกต่อไป
แบบนี้ ผู้เล่นตาดำๆอย่างหนูจะทำยังไงคะ กิจกรรมที่จัดจะโปร่งใสมั้ย ถึงแม้มันจะไม่เคยจัด แต่มันก็ทำให้หนูเข้าใจ
โดยบริสุทธิ์ใจด้วยว่า จีเอ็มอาสาท่านอื่นอาจจะเอนเอียงเหมือนอิทหารค่ะ เหมือนที่เค้าว่าปลาเน่าตัวเดียวเหม็นไปทั้งข่อง
หนูไม่ได้พาดพิงไปที่จีอาสาท่านอื่นนะคะ ชื่นชมเสียด้วยซ้ำ แต่เพราะมีเหตุการณ์แบบนี้ขึ้น หนูกลัวค่ะพี่นิชคุณ

ปล. หนูชอบพี่นิชคุณจัดกิจมากค่ะ ได้เปอเยอะดีค่ะ พี่ไปปล่อยที่ไหนหนูตามเอาพระไปชุบที่นั่นค่ะ ^^

ได้เวลาอิแถก ปลดประจำการแว้ววววว

อืม  ต้องเนียนอย่างนิชคุณครับ  จัดกิจปล่อยบอส  ตายเกลื่อน

ไม่ผิดกฏนะครับ เพราะตายแบบไม่เลือกกิล จีเอ็มอาสา ต่อให้แปลงมอนตีผู้เล่นยังไม่ผิดเลยครับ เพราะยังไงก็ถือว่าเป็นผู้เล่น
การที่จีเอ็มอาสาถ้าอยากจะเกรียน ควรใช้สติปัญญาในการคิดก่อนที่จะทำถึงจะไม่เข้าตัวครับ  เน้นความเป็นกลางอย่าเลือกพวกพ้อง
(ผมทำได้นะ เพราะปกติ มันไม่มีใครคบกะผม  #038)

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

• **

ไม่ผิดกฏนะครับ เพราะตายแบบไม่เลือกกิล จีเอ็มอาสา ต่อให้แปลงมอนตีผู้เล่นยังไม่ผิดเลยครับ เพราะยังไงก็ถือว่าเป็นผู้เล่น
การที่จีเอ็มอาสาถ้าอยากจะเกรียน ควรใช้สติปัญญาในการคิดก่อนที่จะทำถึงจะไม่เข้าตัวครับ  เน้นความเป็นกลางอย่าเลือกพวกพ้อง
(ผมทำได้นะ เพราะปกติ มันไม่มีใครคบกะผม  #038)

เค้าเรียก "เกรียนในหน้าที่"  g#009 g#009 g#009 g#009

เค้าเรียก "เกรียนในหน้าที่"  g#009 g#009 g#009 g#009

ไว้ว่างๆ เรามาสนุกด้วยกันครับพี่ (ผมชอบเล่นคนเผลอๆ ครับ ซึ่งๆหน้าผมกาก #038)

• **

ไว้ว่างๆ เรามาสนุกด้วยกันครับพี่ (ผมชอบเล่นคนเผลอๆ ครับ ซึ่งๆหน้าผมกาก #038)

หนูยังเด็กค่ะพี่ สนุกกับกิจพี่ทุกครั้งค่ะ อิอิ

byakuya

หนูยังเด็กค่ะพี่ สนุกกับกิจพี่ทุกครั้งค่ะ อิอิ
ชอบเหมือนกัน แต่ผมขอเฉพาะมินิบอสนะ  บอสให้คนอื่นเอาไปครับ  woon_5555 woon_5555

oatcha

จะเลิกงานแล้วละ  woon_555 มาต่ออีกหน่อย วันนี้จะมาอธิบายกับคำว่า ' กาละเทสะ " กาละ คือกาที่ไม่ยอมกินแล้ว ส่วนเทสะ คือเอาไปเททิ้งลงในสระ  woon_555 woon_555

• **
    จะเลิกงานแล้วละ  woon_555 มาต่ออีกหน่อย วันนี้จะมาอธิบายกับคำว่า ' กาละเทสะ " กาละ คือกาที่ไม่ยอมกินแล้ว ส่วนเทสะ คือเอาไปเททิ้งลงในสระ  woon_555 woon_555

กร๊ากกกกกกกก  g#009 g#009 g#009 g#009