GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

[ถาม] สถานการณ์เกมตอนนี้

chokolavaz1

• Newbie
  • *
สวัสดีครับ ผมกำลังจะเริ่มเล่นใหม่ เกมตอนนี้เป็นยังไงบ้างครับ คนเล่นเยอะมั้ย มีการอัพเดทอยู่เรื่อยๆหรือเปล่า ผมหาคลิปเกมนี้ดูในยูทูปเห็นมีการสอนใช้โปรแกรมช่วยเล่นด้วย แต่บางคอมเม้นก็บอกว่ามันไม่จริง สรุปมันมีมั้ยครับ ไม่กล้าเล่นเลย  g#002
แต่อยากเล่นอ่ะ  woon_5555

chokolavaz1

• Newbie
  • *
อ้อ แล้วก็เซิฟเวอร์ไหนคนเยอะที่สุดครับ ><

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
ไม่มีโปรแน่ครับ  ถ้าหามาให้จีแจกบัตร  woon_555  PK ช่วงเป็นเด็กๆจะเวลง่ายแต่พอเปิดpkตอน70+นี่จะเริ่มโดนไล่ฆ่าละ

มาสวรรค์ดีก่า ปลอดโปร่ง อิอิ 

ป.ล. ผมเลิกเล่นไปละ

i-am-1707

• อยากมีฮาเร็ม!!!
  • Jr. Member
  • **
  • ฤดูผสมพันธ์
เกมก็ออกมานานพอตัวอยู่เหมือนกันนะ ก็เลยพอมีผู้เล่นเก่าๆ ที่ไม่มีอะไรทำ มาพาเวลให้(รู้สึกว่าเยอะอยู่นะ) สกิลก็เหมือนๆเดิม รู้สึกว่า ทางจีเอ็มจะมุ่งเน้นไปทางเผ่าอสุราอยู่น่ะ
คิดว่าเกมน่าจะกลับมาดังอีกครั้งแน่ ถ้าเผ่าอสุราออกมานะ

♥ น้องเอ :)'

• Sr. Member
ก็อย่างที่คอมเม้นด้านบนบอกกันน่ะแหละ

มา วุ้นหน้าหนังสือ(PK) ดีกว่าน๊า ถึงคนเล่นจะไม่เยอะ แต่ก็สงบสุขนะเออ ไม่มีเกรียน