GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ทักษะ เพิ่มความเร็ว ของสัตว์เลี้ยง "แซม" หายไปอะครับ

ทักษะ เพิ่มความเร็ว ของสัตว์เลี้ยง "แซม"  เวล 54 หายไปอะครับ ตอนแรกมี passive 1 จำไมไ่ด้ว่าเป็นอะไร แต่มี active skill นึงคือ เพิ่มความเร็ว (พึ่งสกิลนี้ตลอดอะครับ) แต่ตอนนี้ สกิล กลายมาเป็น passive 2 อันเลยคือ พัฒนาการความดุร้าย  กับ พัฒนาความว่องไว

ไม่ทราบว่ามีีอะไรเปลี่ยนแปลงหรือเปล่า ไม่ได้เล่นนานหลังจากที่บวกไม้้เท้าแหกไป ถ้าผิดถูกอะไรผมขอโทษด้วยนะครับ  woon_sad1  ขอบคุณครับ