GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

~ด่าแบบไหน?ไม่หยาบแต่เจ็บ~

foam0025

• Jr. Member
  • **
มีคนบอกผมว่า ถ้าแม่ผมขายตัว พ่อผมขายตัว ครอบครัวผมขายตัวทั้งหมด เขาถามว่าผมจะเป็นอะร คำตอบคือ.... ผมจะเป้นคุณ! woon_bye

™۞۩•3•۩۞™

• ล้านถ้อยคำยังน้อยไป หากจะใช้แทนคุณความดี
  • **
  • ლ(ಠ益ಠ)ლ
อีคะเมา คลักๆ ประเมียนแต เซราะกราว ขนาดหนัก อีกระนูยทมๆ ประดมเมียนเต  #038

บ่งบอกมาก woon_555 woon_555

อิอุปกรณ์การเกษตร !!!!!!!  woon_angry
woon_555 จริงๆ พูดได้แค่ อีคะเมา คลักๆ  เซราะกราว ขนาดหนัก อีกระนูยทมๆ นอกนั้น เติมมั่วๆมา  #038

ยัยโรงสีไม่รับสี g#009

™۞۩•3•۩۞™

• ล้านถ้อยคำยังน้อยไป หากจะใช้แทนคุณความดี
  • **
  • ლ(ಠ益ಠ)ლ

KUиαяlακ ●

• **
A : ยุบลงนะ !
B : (บิดด้วยความดีใจนึกว่าน้ำหนักลด)
A : เปล่าเอวนะ ! ดั้งเธออ่ะ !
B : กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด !

woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555

ªм ĸατч Þεяяч X)'

มะดุ๊ย'

• สวัสดี :)
  • Hero Member
B : (บิดด้วยความดีใจนึกว่าน้ำหนักลด)
B : กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด !

woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555

นึกว่า นมยุบลงนะ = =''

KUиαяlακ ●

• **

นึกว่า นมยุบลงนะ = =''

นมแกหรอ โรส =[]='

woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555

ªм ĸατч Þεяяч X)'

TrueMove-H

• Newbie
  • *
เอาหน้าไปยัดรู...แม่มุง แล้วเกิดออกมาใหม่ไป๊!!!

ปล.เป็นแค่การแสดง อย่าคิดมาก อิอิ  woon_555

crowry

• เด็กเรียน,, >,.<
  • Full Member
  • แฟน.. จบกันไปก็มีแต่ “อดีต” เรียน.. จบกันไปก็มีแต่ “อนาคต”
เซาะกราวนี่แปลว่าไรหรอ??
(อยากรู้มาก)
'ไม่ต้องบิน ให้สูง อย่างใครเขา…
จงบินเอา เท่าที่เรา จะบินไหว
ท่าที่บิน ไม่จำเป็น ต้องเหมือนใคร
แค่บินไป ให้ถึงฝัน เท่านั้นพอ"
^_____________^

หมวยเล็ก ' ♥

• hungryeverytime :3
  • มึน `

แปลว่าบ้านนอกค่ะ จากเดี่ยว 9 โน๊ต อุดม ^^
สวัสดีนะ

ครับ ครับ. :)

• **
  • อะเด้ะ *

™۞۩•3•۩۞™

• **
  • ლ(ಠ益ಠ)ლ

แปลว่าบ้านนอกค่ะ จากเดี่ยว 9 โน๊ต อุดม ^^
ส่วนเราเอามาจากชีวิตประจำวัน เพราะเราอยู่สุรินทร์ g#011

crowry

• เด็กเรียน,, >,.<
  • แฟน.. จบกันไปก็มีแต่ “อดีต” เรียน.. จบกันไปก็มีแต่ “อนาคต”

อ๋อ ขอบคุณมากคับ
'ไม่ต้องบิน ให้สูง อย่างใครเขา…
จงบินเอา เท่าที่เรา จะบินไหว
ท่าที่บิน ไม่จำเป็น ต้องเหมือนใคร
แค่บินไป ให้ถึงฝัน เท่านั้นพอ"
^_____________^

หมวยเล็ก ' ♥

• hungryeverytime :3
  • มึน `

ส่วนเราเอามาจากชีวิตประจำวัน เพราะเราอยู่สุรินทร์ g#011

g#037 g#037
สวัสดีนะ