GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com
 ที่แป้นคีย์บอร์ดภายในเกม สามารถใส่ได้ทั้ง ID / PASS / PASS2 เมื่อไหร่จะทำสักทีครับ รอตั้งแต่บอร์ดเก่าแล้วนะ

inw_guy

• Full Member
  • เกรียนครับ เอิ้กๆ

inw_guy

ทําไมคุณพลังโจมตีเขาปัญหาเยอะจังหว่า  woon_huh woon_huh

มาทวงงาน ผิดหรอครับ มีประโยชน์จะตาย ที่ผมเสนอไปหรือไม่ดี แล้วคุณinw_guy รู้สึกจะตามผมไปทุกกระทู้เลยนะ เขาด่าก็ด่า เขาชมก็ชม พวกตามน้ำ แล้วก็ไม่ดูหน้าป่าวครับ

inw_guy

ชมตอนไหนเหรอครับ แล้วผมก้อไม่เคยด่าคุณตรงๆแบบว่า ไอ้.... แบบนี้เลยนะครับ แค่บอกให้ความเห็นเองว่าคุณตั้งกระทู้ที่ไร้สาระและไม่ไร้สาระเยอะไปไหมก้อเท่านั้น

ชมตอนไหนเหรอครับ แล้วผมก้อไม่เคยด่าคุณตรงๆแบบว่า ไอ้.... แบบนี้เลยนะครับ แค่บอกให้ความเห็นเองว่าคุณตั้งกระทู้ที่ไร้สาระและไม่ไร้สาระเยอะไปไหมก้อเท่านั้น

แล้วนี้มัน ไร้สาระไหม ถ้าไร้สาระ  ก็ ไปอุดรูตูดตายเลยครับ(ล้อเล่นนะอย่าทำจริง) ออกจะมีสาระ ไร้สาระตรงไหนวะ  woon_huh

inw_guy

แค่ถามเชยๆ ไม่ได้คิดลึกน่ะนะ = = นี่คือตรูผิดที่ถามคุณว่างั้น เห้อชีวิต -.-

HarryPotter7

• Jr. Member
  • **

inw_guy

~๐ Ryan ๐~

คุณพลังโจมตีนี่อยู่เซิฟไรเหรอ
ถามถึงเซิฟ หรือถามถึงบ้าน  woon_sunny

คุณพลังโจมตีนี่อยู่เซิฟไรเหรอ

ดาวดึงส์ ภิภพ สวรรค์ อวตาล นรก

Fank

• Player
  • Jr. Member
  • **
  • ส่วนบุคคล
กระทู้นี้อาจมีสาระก็ได้นะครับ เพราะhackerอาจใช้โปรแกรมดักจับคีบอรดตอนพิมia pass passvip ก็ได ้ถ้าทำมาอาจสามารถสดการแฮ็กก็ได้ ///
ลายเซ็นจะแสดงที่ด้านล่าง ของแต่ละข้อความ รวมถึงข้อความส่วนตัว คุณสามารถใช้ BBC โค๊ดและสัญลักษณ์แสดงอารมณ์ได้

T0Nz

กระทู้นี้อาจมีสาระก็ได้นะครับ เพราะhackerอาจใช้โปรแกรมดักจับคีบอรดตอนพิมia pass passvip ก็ได ้ถ้าทำมาอาจสามารถสดการแฮ็กก็ได้ ///

ถ้าเป็นผม ผมจะไปยืนหลังเก้าอี้ ถือดินสอ ปากกา กระดาษโพสอิท จดเอาไว้  woon_555