GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

การ์ดวิญญาณไอเทมในตำนาน กับคำถามว่า"มันทำอะไรได้"

•Eternal wanderer•

• Full Member
  • เก่งคุง หล่อ เฟี้ยว ครบสูตร ~
เดะจะเอาแผ่นวิญญาณไปปาใส่หัว จขกท. ให้สุดแรงเกิดเลย  g#035 g#035
จขกท  คื่อไรเเว้ - -  woon_o_o woon_o_o  woon_huh woon_huh

แบบว่าหล่ออะBy Keng Design By Keaw

•Eternal wanderer•

• เก่งคุง หล่อ เฟี้ยว ครบสูตร ~

มารศาสตรา

55555 ยังไม่เลิกนิสัยแบบนี้อีกรึ จขกท สงสัยมันจะซึมเข้ากระแสเลือกซะละมั้งนั่น  g#037 g#037 g#037 g#037

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?

nicky01

• บุคคลทั่วไป
 woon_yes มีโครงการ ปรับปรุงการ์ดวิญญาณ แน่นอน ครับ แต่จะเป็นรูปแบบใด อดใจ รอประกาศ นะครับ

*** โดยมากจะขึ้นเป็นหัวข้อที่หน้าเฟส ก่อน ซะเป็นส่วนใหญ่ ***

DoMakajanG

• ตบหัวทิ้ม
woon_yes มีโครงการ ปรับปรุงการ์ดวิญญาณ แน่นอน ครับ แต่จะเป็นรูปแบบใด อดใจ รอประกาศ นะครับ

*** โดยมากจะขึ้นเป็นหัวข้อที่หน้าเฟส ก่อน ซะเป็นส่วนใหญ่ ***

ปรับคลาย ๆ การ์ดพลังยูกิป่าว อิอิอิอิ เห็น จขกท ชอบเล่น อิอิอิอิ

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ

ปรับคลาย ๆ การ์ดพลังยูกิป่าว อิอิอิอิ เห็น จขกท ชอบเล่น อิอิอิอิ
จะมีแบทเทิลการ์ดเรอะ g#037
ปล.ทำไมไม่ต้องกระทู้เสนอให้ปรับอะไรต่างๆในเกมเลยละครับทีมงานทั้งหลาย g#025
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

ลองนิกกี้เอง ยังฟันธงแบบนี้ ก็บอกได้คำเดียว ว่า รอ กันอีกยาว ดองกันต่อไป  g#030

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
จะมีแบทเทิลการ์ดเรอะ g#037
ปล.ทำไมไม่ตั้งกระทู้ลงเสนอให้ปรับอะไรต่างๆในเกมเลยละครับทีมงานทั้งหลาย g#025
พิมพ์ผิด+ตก g#002
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

เรียกเกราะคุ้มกาย

• Jr. Member
  • **

แล้วป๋าไม่เล่นหรอ  g#003 g#003

กรูเกรียนก็เรื่องของกรู กรูกากก็เรื่องของกรู กรูชอบแหวกแนวก็เรื่องของกรู แต่กรูไม่ไม่เคยขอใครกิน นอกจากพ่อแม่ จบป่ะ !

เราเลิกเล่นเกมส์แล้ว คุณล่ะเลิกหรือยัง?

Crossζy

เอาแบบว่าถ้าได้แผ่นวิญญาณแล้วไปหลมอกับไอเทมได้มั่งหรือไม่ก็ใช้แล้วมีม่อนตามชื่อในแผ่นวิญญาณออกมา g#022

DoMakajanG

• ตบหัวทิ้ม

แล้วป๋าไม่เล่นหรอ  g#003 g#003
เล่นไม่เป็นจร้า เล่นเป็นแต่ไพ่ เอ่อออออ g#010 g#010