GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เป็นอะไรรึป่าว ระบบใส่ พาสเวิร์ด โดยการกดแป้นภายในเกม

ตรงล็อคอิน   มันจะมีแป้นให้กด เลข 0-9 ใช้ไหม ไว้สำหรับใส่ไอดีหรือ พาสเวิร์ด ที่มีเลข 0-9 แต่พอกด ไม่ว่าช่อง ไอดี พาสเวิร์ดหรือพาสพิเศษ กดที่แป้น มันจะลงไปช่องพาสพิเศษอะครับ คือมันจะ ไม่ ใส่เลขให้ในช่องที่เราเลือกแต่ว่า มันจะลงไปช่องข้างล่างหมดเลย ใคร ลองทำดูเป็นเหมือนผมรึป่าวครับ  g#002

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
มันลงไปตลอดแหละ เป็นมาตั้งนานแล้วด้วย g#038
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

แมกซิม

• Full Member
  • คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
แป้น ตัวเลข 0-9 มีไว้สำหรับใส่รหัสพิเศษอย่างเดียวครับ  g#004
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้

Harry Potter

• Newbie
  • *
แป้น ตัวเลข 0-9 มีไว้สำหรับใส่รหัสพิเศษอย่างเดียวครับ  g#004

ตามนั้น เกมส์อื่นก็เป็นแบบนี้นิ