GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

o0-pk-0o

• Full Member
 g#031 g#031 g#031
ชักเริ่มตงิดๆและ
จะเข้าข้างใครดี
 g#032  g#032 g#032

stopgameindy

• บุคคลทั่วไป
ถ้าอย่างงั้นคุณ FUNG พร้อมเมื่อไหร่ บอกผมมาได้เลยครับ เดี๋ยวผมจะรีบไปสัมภาษณ์แบบด่วนๆ เลย ^^
ต้องให้ลิสคำถามให้ดูก่อนด้วยไหมครับ เพื่ออาจจะเปลี่ยนใจไม่ให้สัมภาษณ์

<-•คนมีปัญหา•->

• Jr. Member
  • **
  • ...เล่นบอร์ดดีกว่า ไม่เสียตัง...
ตั้งกระทู้ ใหม่ ถามตอบอย่างเดียวเลย แค่ 2 คนพอ เอาแบบสดๆ ไม่มีสคริป  g#008

Ninenoiiz_.

ผมไม่เห็นอะรอบแรกที่แจ้งโปรสวรร คนที่แจ้งก็ดังอยู่ ทำไมจีเอ็มยังถามเลย ว่าชื่ออะไร เล่นเชิฟไร สมาคมไร เล่นมานานเท่าไหร่  woon_5555 woon_5555

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Maybe
 g#014 g#014
ไอพวกเลวๆนี่เลิกเล่นเกมไปเล่นเกมอื่นเหอะ
ปล.จีใจอ่อนไปไหม ผู้เล่นเข้าหาง่ายเกินไปมั้ง

g#014 g#014
ไอพวกเลวๆนี่เลิกเล่นเกมไปเล่นเกมอื่นเหอะ
ปล.จีใจอ่อนไปไหม ผู้เล่นเข้าหาง่ายเกินไปมั้ง

งงผิดกระทู้ปะนาย ไปดูดมากี่กรัม  woon_huh

Ninenoiiz_.

woon_bye ไหนแบบฟอมที่จะสัมพาดครับ คิดอยู่หรอ ต๋อยน้อย

woon_bye ไหนแบบฟอมที่จะสัมพาดครับ คิดอยู่หรอ ต๋อยน้อย

รออยู่นะท่านพี่  g#009

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
อยากให้จีแห่ไปถึงบ้าน(ไอ)พี่ฟรัง แล้วถ่ายคลิปการสัมภาษแบบสดๆเลยอะ g#009

Coud™

อยากให้จีแห่ไปถึงบ้าน(ไอ)พี่ฟรัง แล้วถ่ายคลิปการสัมภาษแบบสดๆเลยอะ g#009

เห็นด้วย  woon_555 woon_555 woon_555
I am the bone of my sword
Steel is my body and fire is my blood
I have created over a thousand blades
Unknown to Death, Nor known to Life
Have withstood pain to create many weapons
Yet, those hands will never hold anything
So as I pray, unlimited blade works.

Archer(Emiya) :Fate Series