GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รูปโดย  อิน่าร๊ากก แถเก่งจังนะ อิไฟอิเป๋

อิน่าร๊ากก แถเก่งจังนะ อิไฟอิเป๋ <ขอทานจำกัด>

• Jr. Member
  • **
  • เปลี่ยนชื่อหนี ทำไปได้
มันชอบแถแล้วก็หายไป  g#037
สัปดาห์หน้านะครับผู้เล่น >> เดือนหน้าครับ >> ปีหน้าครับ >> ชาติหน้าเลยดีไหมครับ

90% ของพวกพร่ำเพ้อเรื่องชีวิตจริง คือ พวกคนขี้แพ้ต้องพาออกนอกโลก g#037
ณ ที่นี้คือที่ไหน แยกแยะด้วย สร้างอายุตัวเองให้เยอะๆละกัน นับวันตายรอไปด้วย...

stopgameindy

• บุคคลทั่วไป
ถ้าผมสัมภาษณ์ แล้วจะกล้าตอบผมทุกคำถามไหมล่ะ ครับ ^^

เพราะถ้าจะให้ถามว่าชื่ออะไร เล่นตัวละครไหน เล่นมานานเท่าไหร่
เชื่อว่าคำถามเหล่านี้ทุกคนน่าจะเกือบรู้หมดอยู๋แล้วนะครับ เพราะคุณ FUNG เขาดังจะตาย

oatcha

• Full Member
   จีกระต๊อบน้อยทนไม่ได้ต้องออกมาแสดงตัวตน ผมว่านะผู้เล่นน่าจะมีการลงคะแนนให้บรรดาจีทั้งหลายแหล่มั่งอะ เอาประเภทที่ว่าเป็นจีเอ็มในดวงใจ หรือะไรดีหว่า  g#001

Allure`

• **
  • it's not okay to be..

oh_RaymonDD

ยังไงก้อยุข้างจีเอม เเถมันต่อไปจีเอม 55+

Ninenoiiz_.

ถ้าผมสัมภาษณ์ แล้วจะกล้าตอบผมทุกคำถามไหมล่ะ ครับ ^^

เพราะถ้าจะให้ถามว่าชื่ออะไร เล่นตัวละครไหน เล่นมานานเท่าไหร่
เชื่อว่าคำถามเหล่านี้ทุกคนน่าจะเกือบรู้หมดอยู๋แล้วนะครับ เพราะคุณ FUNG เขาดังจะตาย
กล้าถามก็ตอบดิ อย่ามา...

ผมเป็นคนนึงละครับ ที่ยังไม่รู้่(รู้แค่เล่นอยู่ใต้ภิภพ)   

แล้ว อะไำรเป็นเหตุที่ทำให้คุณกระต๊อบคิดว่า ถามแล้วตอบไม่ไ้ด้ทั้งหมดครับ  woon_huh

อิน่าร๊ากก แถเก่งจังนะ อิไฟอิเป๋ <ขอทานจำกัด>

• **
  • เปลี่ยนชื่อหนี ทำไปได้

ผมไม่รู้จัก มันคือใคร  woon_huh

แล้วถ้าไม่สัมพาสแล้วจะพิมพ์ไว้ทำไมตั้งแต่กระทุ้แรก  woon_5555
สัปดาห์หน้านะครับผู้เล่น >> เดือนหน้าครับ >> ปีหน้าครับ >> ชาติหน้าเลยดีไหมครับ

90% ของพวกพร่ำเพ้อเรื่องชีวิตจริง คือ พวกคนขี้แพ้ต้องพาออกนอกโลก g#037
ณ ที่นี้คือที่ไหน แยกแยะด้วย สร้างอายุตัวเองให้เยอะๆละกัน นับวันตายรอไปด้วย...