GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

oatcha

• Full Member
          เท่าที่ผมสังเกตุมานะจีอาสาบูมจัดกิจกรรมทีรัยต้องมีการให้คนนั้นใบ้มั่ง คนนี้ใบ้มั่ง ก็ธรรมดานะมีอำนาจอยู่กะตัว ผมว่านะความเป็นจีอาสาแล้วแต่ทำตัวจิตรใจแคบผมว่าเลิกเป็นไปเถอะ ที่คุณมาเป็นจีอาสาได้ก็เพราะได้รับการโหวตจากพวกเพื้อนๆคุณ ถ้าหากต้องการให้โหวตออกจากการเป็นจีอาสามั่งผมละคนที่ขอโหวตคุณออก สวนจีอาสาจ๊ะจ๋า ผมให้อยู่ต่อครับ คือผมดูจากผลงานที่เขาทำมากกว่า ไม่ไช่แค่มาจัดกิจกรรมแล้วเห็นว่ามันเป็นความรับผิดชอบของหน้าที่จีอาสา และที่สำคัญผมก็อยู่กิวมิกเหมือนกัน  g#024

ถ้าผมจำไม่ผิด ดาวดึงส์รุ่นนี้ไม่มีโหวตนะ เพราะผ่านทดสอบมา 3 คนพอดี woon_5555

เราก็เดินทางมาถึงรอบสุดท้ายกันแล้วนะครับสำหรับจีเอ็มอาสาขั้นไอยรา รุ่นที่ 2
รอบนี้จะเป็นรอบขวัญใจสื่อมวลชล ^^ เป็นการลงคะแนนเสียงโหวตจากเพื่อนๆ ทุกคนในเซิร์ฟเวอร์นะครับ
 g#005 รักใครชอบใครก็ไปลงคะแนนโหวตกันได้นะครับ  g#005

แต่ละไอดีสามารถโหวตได้ 1 ครั้ง ตัวละครต้องเป็นอาชีพคลาส 2 เท่านั้น โดยจะต้องเสียค่าโหวต 1 โซล

เพื่อนๆ สามารถรวมโหวตกันได้ที่ "เจ้าหน้าที่ดูแลการโหวต" จะประจำอยู่ที่เมืองเซาร์เทิร์นไชร์ (southern_shire/academy_office)

สามารถโหวตได้จนถึงวันที่ 28 กุมภาพันธ์ 2555 เวลา 23.59 น.

หมายเหตุ
- เซิร์ฟเวอร์ดาวดึงส์จะไม่มีการเปิดโหวตเนื่องจากจำนวนจีเอ็มอาสาครบ 3 คน ตามจำนวนที่กำหนด
- เมื่อปิดการโหวตผู้เล่นจะได้รับเงินโซลในการโหวตคืน
- ทางทีมงานขอสงวนสิทธิ์ในการแก้ไขรายละเอียดต่างๆ โดยไม่ต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้า
- การตัดสินของทีมงานถือเป็นที่สิ้นสุด
    woon_shock

<aDminRAMA> SilverBorn

• Jr. Member
  • **
  • เกมมาสเตอร์แถสตอเบอllxa@อสุรา.คอม
คนเลิกเล่นเป็นเรื่องที่ดีนะครับ ผมเห็นด้วย เล่นเกมที่มีจีเอ็มกากๆ 2 ตัว เน่าๆ  g#035
เลิกๆกันไป อดีตจีเอ็มแนะนำ 555

guy2009

• Newbie
  • *

oatcha

เวลาก่อนหน้านี้นะได้สั่งใบ้ไปคนนึงไปแล้วละ  g#024

Maid

• **
ชื่อก็บอกชัดๆอยู่แล้ว "จีอาสา"

แล้วแต่จะแปลความหมาย...

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Maybe
อาสามันได้เงินเดือนเป้นเส้น30วันใช่ปะ  woon_huh

Maid

• **
อาสามันได้เงินเดือนเป้นเส้น30วันใช่ปะ  woon_huh

เส้นมี1ปีป่ะละ woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

ได้ตอนทำงานลุล่วงแล้วจ้ะ

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Maybe

เส้นมี1ปีป่ะละ woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

ได้ตอนทำงานลุล่วงแล้วจ้ะ
กวน  g#011

[R]z.

• เหงาครับ
  • หน้าตาดี พ่อให้มา
น่าจะเส้น30วันคับเมื่อก่อนทำด้วยใจไม่มีไรตอบแทน  #038 #038

รู้จักอ๊ะบูมสวนกุหลาบนนท์อ่ะ เจอได้ ใครๆก็เรียกผมว่าบูมกลิ่นเปรี้ยว

• #..กินน้ำเต้าหู อร๊อยอร่อย :D
น่าจะเส้น30วันคับเมื่อก่อนทำด้วยใจไม่มีไรตอบแทน #038 #038
g#017
ลายเซ็นใช้คำเหมาะสม

//ต้องเขียนแบบนี้สิจีเอ็ม หึ

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
คนโตแล้วมีงานมีการถึงมีจิตอาสาแต่ก็ไม่ได้มีเวลาเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนแบบแต่ก่อนแล้ว ถึงอยากเล่นแต่ปากท้องก็ต้องมาก่อนล่ะ งานไหนทำได้เงินก็ดีกว่ามานั่งทำงานที่ไม่ได้เงินแถมมีแต่คนคอยจับผิดนั่นนี่ก็เหนือยแย่เลย เมื่อก่อนเคยเล่นตอนที่มีจีอาสาจัดกิจกรรมแจกมารอจีจัดแทบทุกวันเดี่ยวนี้เข้ามาเล่นทีก็ไม่ตรงเวลาแล้วเข้ามาก็ไม่ค่อยเจอใครเท่าไรแม้แต่เพื่อนออนไม่ตรงกัน เดี๋ยวนี้ยิ่งรู้สึกเหมือนเกมส์ร้างขึ้นทุกวันเดินไปเจอแต่คนขุดหินตัดไม้ เปิิดร้านทิ้งไว้ซิบต่อราคาก็ไม่อยู่ อืมดูหลอน ๆ ขอบกลเริ่มบ่นนอกเรื่องไปดีกว่า 555
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ