GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com
หายไปไหนแล้วครับ เป็นจีเอ็มอาสาช่วยกันทำงานหน่อยสิครับ  g#014

หรือ มีปัญหาประการใด ก็ขอโทษด้วย แค่อยากรู้สาเหตุที่ไม่มาทำงาน

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Full Member
  • Maybe

ไปอีกคนก็ได้นะเอ่อ  g#032 g#032 g#032

อยากให้ ช่วยเขียน ป.ล. ความคิดส่วนตัวหรือ ป.ล. คหสต หน่อยก็ดี

g#040
      ทำงานพิเศษ..หาตังมาเติมโปร...หรือป่าวหว่า

อยากให้มาตอบ คนถามว่า "จีเอ็มมีคนเดียวหรอค่ะ"

"เปล่าครับ มีสามคน"

"แล้วอีกสองคนละค่ะ"

"...."  woon_sad1

boss-max05

• Jr. Member
  • **
ขยันกันจัง สงสัยเราต้องทำหน้าที่ให้ขยันมากขึ้นแล้ว !!
ปล.ไหนๆก็ใกล้หมดวาระแล้ว สู้ต่อไปนะครับ .... (ชื่ออะไรหว่า?)
ปล.2 จาก ปล.1 ผมเล่นเซิฟใต้พิภพ เลยไม่รู้จัก -0-

Aria On The Planets

• IA - Vocaloid
  • อยากมองเห็นความในใจของคน ♪ ก็อยากจะค้นเพื่อหาคำตอบ ♪
อยากให้มาตอบ คนถามว่า "จีเอ็มมีคนเดียวหรอค่ะ"

"เปล่าครับ มีสามคน"

"แล้วอีกสองคนละค่ะ"

"...."  woon_sad1
บอกไปเลย เค้ากำลังปฏิบัติการอยู่ที่ดวงจันทร์อยู่ครับ g#037
หากพยายามหาหนทางที่ไม่มีการทรยศหักหลัง
ฉันคงหลงทางไปหาความตายเสียก่อน

first@lonely

• ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!

เป็นจีเอ็มอาสา น่าจะรู้นะค่ะ ว่าเรื่องแค่นี้ไม่น่ามาตั้งกระทู้เลย ถามจากคนในเกมส์หรือเจ้าตัวเอาก็ได้
ทำหน้าที่ของตัวเองให้ดีก็พอแล้วล่ะค่ะ ส่วนเรื่องของคนอื่นถ้าไม่รู้ก็บอกแค่ไม่รู้ ไม่ทราบครับ รอถามเจ้าตัวนะครับ
แก้ไขสถานการณ์ด้วยไหวพริบตัวเองเป็นไหมคะ??

FFiM

ถามในบอดเกี่ยวกับเซิฟดาวหาคนตอบยากครับ
เพราะคนเซิฟดาวที่เล่นบอด มีน้อย g#018 g#018

Aria On The Planets

• IA - Vocaloid
  • อยากมองเห็นความในใจของคน ♪ ก็อยากจะค้นเพื่อหาคำตอบ ♪
เพิ่งคิดออก เพื่อนผมเล่นเซิฟดาวดึงส์นี่ฝ่า g#016 เคยเจอเพื่อนผมมั้ยนิ
หากพยายามหาหนทางที่ไม่มีการทรยศหักหลัง
ฉันคงหลงทางไปหาความตายเสียก่อน

FFiM

เพิ่งคิดออก เพื่อนผมเล่นเซิฟดาวดึงส์นี่ฝ่า g#016 เคยเจอเพื่อนผมมั้ยนิ
เพื่อนชื่อไรหว่า g#016 g#016

[R]z.

• เหงาครับ
  • หน้าตาดี พ่อให้มา
ไปอีกคนก็ได้นะเอ่อ  g#032 g#032 g#032

อยากให้ ช่วยเขียน ป.ล. ความคิดส่วนตัวหรือ ป.ล. คหสต หน่อยก็ดี

น่าจะเปนความคิดเห็นซะส่วนใหญ่

รู้จักอ๊ะบูมสวนกุหลาบนนท์อ่ะ เจอได้ ใครๆก็เรียกผมว่าบูมกลิ่นเปรี้ยว

<aDminRAMA> SilverBorn

• Jr. Member
  • **
  • เกมมาสเตอร์แถสตอเบอllxa@อสุรา.คอม
ผมเป็นแทนให้ป่ะ  g#005
เลิกๆกันไป อดีตจีเอ็มแนะนำ 555

เป็นจีเอ็มอาสา น่าจะรู้นะค่ะ ว่าเรื่องแค่นี้ไม่น่ามาตั้งกระทู้เลย ถามจากคนในเกมส์หรือเจ้าตัวเอาก็ได้
ทำหน้าที่ของตัวเองให้ดีก็พอแล้วล่ะค่ะ ส่วนเรื่องของคนอื่นถ้าไม่รู้ก็บอกแค่ไม่รู้ ไม่ทราบครับ รอถามเจ้าตัวนะครับ
แก้ไขสถานการณ์ด้วยไหวพริบตัวเองเป็นไหมคะ??

ถามในเกมส์ หรือเจ้าตัว  ก็คือเจ้าตัวไม่ออนครับ ถามเพื่อนๆ เขาก็บอกว่าไม่เห็นมาทำงานเลย

ไม่รู้ว่าเพื่อนออนไม่ตรงกันหรือปล่าว ?