GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ชาวอสุราอายุเท่าไรกันครับ(โพลล์)

โพลล์

เพื่อนๆ ชาวอสุราอายุเท่าไรกันมั้ง

3-5 ปี
6-10ปี
10-15 ปี
16-20ปี
20-25ปี
26-30ปี
30-35ปี
36-40ปี
41ปีขึ้นไป
ชาวอสุราอายุเท่าไหร่กันครับ โหวตโพลล์ได้เลย

Aria On The Planets

• IA - Vocaloid
  • Full Member
  • อยากมองเห็นความในใจของคน ♪ ก็อยากจะค้นเพื่อหาคำตอบ ♪
15 ครับ ไม่มีโกงอายุแน่นอน  g#031
หากพยายามหาหนทางที่ไม่มีการทรยศหักหลัง
ฉันคงหลงทางไปหาความตายเสียก่อน

<aDminRAMA> SilverBorn

• Jr. Member
  • **
  • เกมมาสเตอร์แถสตอเบอllxa@อสุรา.คอม
9 ขวบอะ กำลังจะ 10 ขอติ๊ก 10 ละกันนะ   g#018
เลิกๆกันไป อดีตจีเอ็มแนะนำ 555

†ιммιι_z ’

• Mrs. Horan ♥
  • Newbie
  • *
  • ่่ ? Ta ta ta timmy ’

High-Scoop

• Full Member
  • แค่ลมปาก ;((
2 ขวบเอง  g#021
You know you really love someone
when you can't hate them for breaking your heart.

so confused ):

~เบื่o _ l l ท้ .~

• Newbie
  • *
  • เบื่อแท้
17 มั่ง woon_5555 woon_5555 woon_5555
ทำไมไม่บอก "ช้าง"  ทำไมไม่บอก " ม้่า"

...มาบอก "ลา"  กันทำไม...

XXRunJungXX

• ลีซอน่ารัก
  • **
  • อิสระทำให้จุดหมายชีวิตไม่ไกลเกินไปถึง
24 ปีค่ะ ไม่โกงอายุ

เล่นตั้งแต่เรียนอยู่ปี 2 จนตอนนี้สอนลูกศิษย์จบไป 2 รุ่นแระ

แต่จะเลิกแระ เปิดเทอมไม่มีเวลา

.... Love & Miss U.. Every Breath ....

<aDminRAMA> SilverBorn

• **
  • เกมมาสเตอร์แถสตอเบอllxa@อสุรา.คอม
อายุมันโกงได้เรอะ !!  g#016 g#016 g#016
เลิกๆกันไป อดีตจีเอ็มแนะนำ 555

~เบื่o _ l l ท้ .~

• Newbie
  • *
  • เบื่อแท้

เล่นตั้งแต่เรียนอยู่ปี 2 จนตอนนี้สอนลูกศิษย์จบไป 2 รุ่นแระ

แต่จะเลิกแระ เปิดเทอมไม่มีเวลา

เปิดเทอม เลิก ปิดเทอมเจอกันอะหรอ woon_5555 woon_5555
ทำไมไม่บอก "ช้าง"  ทำไมไม่บอก " ม้่า"

...มาบอก "ลา"  กันทำไม...

XXRunJungXX

• **
  • อิสระทำให้จุดหมายชีวิตไม่ไกลเกินไปถึง

เปิดเทอม เลิก ปิดเทอมเจอกันอะหรอ woon_5555 woon_5555
อาจจะไม่เจอ เพราะอาจจะเลิกเล่นไปเรย

เบื่อๆเกมส์แระ ความจิงกะเล่นเปนแค่เกมส์เดวอ่ะนะ

เคยเลิกเล่นไป 2 ปี กลับมาเล่น ได้ 1 ปี ที่กลับมาเล่นเพราะเหงา ไม่มีไรทำ

แต่นี่กะจะเลิกแระ เปิดเทอมตรวจการบ้านเยอะ ไหนจะแผนการสอน ไม่มีเวลาจิงๆ

ทยอยขายของในตัวออกแระ แต่่ยังไม่หมดซะที

.... Love & Miss U.. Every Breath ....

XXRunJungXX

• **

ต๊ายๆๆ ไปอยุ่รูไหนมาค่ะคุณ

ถ้าอายุโกงไม่ได้ เค้าจะมีปัญหานักเรียนโกงอายุ นักกีฬาโกงอายุไปแข่งกันหรอค่ะ