GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ไม่ทราบว่าจีเอ็ม ไปแอบปรับสกิลเสาวิญญาณของพระ บ้างรึป่าว

"nena"

• Newbie
  • *
ไม่ทราบว่าจีเอ็ม ไปแอบปรับสกิลเสาวิญญาณของพระ บ้างรึป่าว ทำไมเวลาใช้สกิลถึงไม่ตรงกับความสามารถของมัน

ความสามารถ : อัญเชิญเสาวิญญาณมาเพื่อล่อให้ MONSTER มาโจมตี  แต่ทำไมเวลาผมกดใช้กับMONSTER  MONSTER มันไม่ตีเสาอะครับ กลับพุ่งมาตีผมแทน ผมลองให้เพื่อนๆน้องๆที่เล่นพระ ลองทดสอบดู ก็เป็นแบบนี้เหมือนกัน  แจ้งบัคไปก็เงียบ สุดจะทนนะครับ

ถ้าเพื่อนๆไม่เชื่อ ก็ลองใช้ทักษะนี้กันดูในเกมครับ ว่าเป็นเหมือนผมรึป่าว 

"nena"

• Newbie
  • *
แล้วที่ผมออกมาพูด นี่เพราะผมจำเป็นต้องใช้สกิลนี้ในการตีบอสครับ ช่วยแก้ไขด้วย

weeedweeed

• Newbie
  • *
ผมก็เป็นครับ มีคลิปให้ดูด้วย ผมแจ้งไปตั้งนานแล้วยังเป็นเหมือนเดิม มะเหมือนเรื่องเติมเงิน แปปเดียวเข้าก็ทำไห้ละ สงสัยไมมีประโยชน์อะไรมั้ง ต้องให้จ่ายเงินก่อนมั้งถึงจะแก้ไข
เสาวิญญาณระับ 8  ดูดิครับ

CacAloz

• Full Member
รับแทรบครับ ทางทีมงานได้ทดสอบแล้ว ตอนนี้อยู่ในช่วงการดำเนินการแก้ไขครับ  g#014

weeedweeed

• Newbie
  • *
ผมโว้ยไปตังนานแล้ว แต่ก็ยังเหมือนเดิม สังสัยทีมงาน ยุ้งอยู่กับของโซล แฮ่ ๆ เงินใครใคร ก็ชอบ แต่ของไม่ได้คุณภาพวะ อยากเล่นเกมอื่นนะ แต่ไม่มีไรเล่น คอมผมมันกาก เล่นได้แค่เนีย
 ออ มีเกมไหม่มาแนะนำเพื่อนเพื่อไว้มันสุดจะทนจริงๆ     เทพน้อยจอมกวน ตัวละครน่ารักดีนะครับ   ลองโหลดมาเล่นกันดูนะครับ เพื่อจะได้ย้ายฐานข้อมูลบ้าง ไม่เล่นอสุราสัก คนสองคน เขาคงไม่เจ่งหรอกนะ สุดจะทนละ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 05, 2012, 20:25:54 โดย จีเอ็มทามะ »

• #..กินน้ำเต้าหู อร๊อยอร่อย :D
รักพระ อย่าคิดถึงพระ  woon_sad1 //ไร้สาระมาก

คือวันนี้เพิ่งไปเห็นของเพื่อน เหมือนว่ามันจะตีเสานะ แต่พลังโจมตีอยู่ที่คน - -.
มั่งนะ เห็นแวบๆ  g#017
ลายเซ็นใช้คำเหมาะสม

//ต้องเขียนแบบนี้สิจีเอ็ม หึ

MarCus_KP

บัคนี้โผล่มาเป็นช่วงๆนะ ปีก่อนๆที่สกิลนี้มาใหม่ๆ ก็มีบัคนี้โผล่มา 4-5รอบได้แล้วนะ ทำไมแก้ไม่หายขาดหว่า  g#015