GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com
อยากให้มีัระบบนี้ คือ เมื่อคนมาด่า มาก่อกวน ให้ คลิกขวาที่ตัวละคร แล้วกดคำว่า"แบล็กลิสต์" ทำให้คนๆนั้น

ซิบ คุยกับเราไม่ได้ แอดเพื่อนไม่ได้  ดีมั้ยครับ ? ทำให้ มันเลิกก่อกวนเราไง-w-'  หรือจะพิมพ์

/blacklist [ชื่อ] << ไม่รู้พิมพ์ถูกป่าว

เอาไปพิจารณาแล้วกันนะ เห็นเกมอื่นๆมีเกมนี้น่าจะมีมั่ง

✓‡‡Man‡‡‡ ✪f ‡‡‡Ⓣⓗⓐⓘⓛⓐⓝⓓ 〙

• จีเอ็มไม่แบนหรอก เข้าข้างนายหนิ เหอะๆ
  • Jr. Member
  • **
 woon_555 woon_555 woon_555
ความหมายของความยิ่งใหญ่ ไม่ได้หมายถึงความสามารถในการโจมตีเท่านั้น แต่รวมถึงความสามารถในการรับมือด้วย

TAMA

• Sr. Member
ระบบนี้ก็เห็นในหลายๆ เกมมีกัน ก็เห็นด้วยนะครับสำหรับระบบนี้เพื่อป้องกันการก่อกวนจากผู้อื่นได้(คู่อริ)  g#009

เด๋วจะลองนำไปเสนอให้นะครับ  g#031

ระบบนี้ก็เห็นในหลายๆ เกมมีกัน ก็เห็นด้วยนะครับสำหรับระบบนี้เพื่อป้องกันการก่อกวนจากผู้อื่นได้(คู่อริ)  g#009

เด๋วจะลองนำไปเสนอให้นะครับ  g#031

g#008

AsunAllI3araTz

• Full Member
อ๋อเวลา เราเกรียนเขา หรือโกง ของเขาเสด เราเอาชื่อมันเข้า เเบล็กลิสได้เลย 55+ เสด โจร  woon_5555

อ๋อเวลา เราเกรียนเขา หรือโกง ของเขาเสด เราเอาชื่อมันเข้า เเบล็กลิสได้เลย 55+ เสด โจร  woon_5555

g#009

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Maybe
นายจะมีความสุขหรแถ้าเป้นแบบนี้  woon_5555 woon_5555 woon_5555

หยอกเล่น

ดีนเทพที่สุด

• Newbie
  • *
  • ชีวิตขาดเถื่อนไม่ได้
มันก็เหมื่อนกับบล็อกนั้นลา
เห้ยเบื่อโคตรเลยเว้ยยยย

Only Me

• ♥♥♥ อย่าอ่อนล้า จงไปต่อ เพื่อเป็นหนึ่ง ♥♥♥
ชอบครับ เวลาแบทจะได้ไม่ต้องมีพวก เกรียน ๆ โชว์เทพ ซิปมาด่าว่าคนอื่น สงสัยพ่อแม่ไม่อยากคุยด้วยรึไง

/แบล็คลิสแม่งเลย  g#031 g#031
g#023 g#023