GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ลงโทษ [ฉายา หนูหยาบคาย] ยังมีอยู่ไหม ?

คือ ถามก่อนแล้วกันว่ายังลงโทษอยู่ไหม ทำไมไม่เห็นมีัคนเป็นกันมั้งเลย =w=

คือขอรบกวนทีนะ แค่สงสัย ตอนผมเล่นใหม่ๆ ผมทำไรไม่รู้จำไม่ได้ ผมได้[ฉายาหนูหยาบคาย] มาอะครับ

ไอดีก็ tanawin1234zz หรือไม่ก็ tanawin1234xx

คือช่วยคุ้ยทีได้ไหม ว่าโดนหยาบคายเพราะว่าอะไร  = =

แต่ถ้าคุณจีเอ็มยุ่งก็ไม่เป็นไร เพียงแค่ตอบว่า ยังแบน หนูหยาบคาย อยู่ไหมแค่นั้นเพราะไม่เห็นคนเป็นเลย

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?