GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เชิพสวรรค์ ล่ม โรล เวลา 15.36 น.

"nena"

• Newbie
  • *

❤สาeaมLLห่Jความรัn❤

• Full Member
  • SCG
คนออนก็ไม่เห็นเยอะ แม่งล่ม&โรลจังเลย  woon_angry

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥
εїзεїзεїзεїзεїзεїзεїзεїз

CacAloz

ทางทีมงานได้ทราบเรื่องแล้วนะครับ และได้ทำการชดเชยให้กับผู้เล่นแล้วนะครับ

ขออภัยในความไม่สะดวกด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

Ⓓr.™

• Newbie
    • www.musicmun.us
ทางทีมงานได้ทราบเรื่องแล้วนะครับ และได้ทำการชดเชยให้กับผู้เล่นแล้วนะครับ

ขออภัยในความไม่สะดวกด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

เพิ่มตรงไหนอะครับ เห็น 180 เท่าเมื่อวาน  g#040

TAMA

• Sr. Member

เพิ่มตรงไหนอะครับ เห็น 180 เท่าเมื่อวาน  g#040

ทางทีมงานจะดำเนินการตรวจสอบครับ อดใจรอสักครู่ g#031